Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Phần mềm IBP SEO - Không thể thiếu cho chuyên gia SEO

Phần mềm SEO đã được chứng minh với đảm bảo xếp hạng (top 10 trên Google hoặc hoàn lại tiền!)

IBP là SEO chương trình phần mềm duy nhất đảm bảo top 10 bảng xếp hạng Google - hoặc tiền lại. Công cụ bao gồm: submitt vào bộ máy tìm kiếm, kiểm tra xếp hạng, xây dựng liên kết, phân tích từ khoá và công cụ tìm kiếm tối ưu hóa trang web và nhiều hơn nữa.

Submit vào Công cụ tìm kiếm :
    Gửi trang web của bạn một cách nhanh chóng và dễ dàng cho tất cả các công cụ tìm kiếm quan trọng và thư mục Internet.

Kiểm tra Xếp hạng :
    Nhanh chóng kiểm tra vị trí của các trang web của bạn cho nhiều từ khóa trên công cụ tìm kiếm

Xây dựng Liên kết :
    Có được liên kết chất lượng cao cho trang web của bạn rằng sẽ giúp cho bảng xếp trên hạng công cụ tìm kiếm của bạn một tăng.

Quản lý Từ khoá :
    Nhanh chóng tìm thấy những từ khóa tốt nhất để tối ưu hóa công cụ tìm kiếm và pay per click.

Top 10 Optimizer:
    Tối ưu hóa nội dung trang của bạn cho top 10 bảng xếp hạng trên Google, Yahoo và các công cụ tìm kiếm lớn khác

IBP là mộ công cụ xúc tiếnt trang web đã được chứng minh sẽ giúp bạn có được thứ hạng cao trong các công cụ tìm kiếm , nhiều khách hàng và bán hàng nhiều hơn. Nếu bạn không có được top 10 trong bảng xếp hạng trên Google với IBP thì chúng tôi sẽ hoàn lại tiền cho bạn !

Changes on the new version:
    IBP 11.9.1 offers a much improved keyword suggestion tool and many improvements in the top 10 ranking optimizer, the link manager and the ranking and submission tools. Many improvements for Google Instant and Google's latest ranking algorithm.

Download:
    hxxp://softbuzz DOT net/windows/web-development/site-administration/ibp-seo-software/
    Được sửa bởi taynguyenem lúc 10:36 ngày 07-04-2012
    Quote Quote

Like
    3
    Thank bạn, để mình down về dùng thử xem thế nào
    ps: mang về dùng thử chẳng hiểu gì, có khi phải bác chủ hướng dẫn anh em tí nhỉ

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết