Diễn Đàn Tin Học

View Poll Results: Bạn thấy hoạt động của Hội cầu lông như thế nào?

Voters
66. You may not vote on this poll
  • Rất hấp dẫn

28 42.42%
  • Tốt! nhưng cần cố gắng thêm

26 39.39%
  • Bình thường

3 4.55%
  • Chán!Không hiệu quả

9 13.64%
Trang 1 / 138 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 1374
    Like
    0

Sân chơi Hội cầu lông DDTH ở Tp.Hồ Chí Minh

Chào tất cả mọi người!!!
    Như vậy kể từ giờ phút này Hội cầu lông chúng ta đã có một "ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên" rồi.Thay mặt các thành viên của hội đa tạ admin nhiều lắm.
    Chúng ta đã có "nơi an cư lạc nghiệp" rồi nên quycoctu mong mọi người hãy cùng nhau góp tay xây dựng để mảnh đất này càng ngày càng trù phú nhe.
    Nói đi rồi thì cũng phải nói lại,Hội cầu lông là một phần của diễn đàn nên mong các bạn cũng góp phần cho việc xây dựng sự tồn tại và phát triển của diễn đàn. "Của ít lòng nhiều" mà. Vậy nhe mọi người.
    Chúc vui cho tất cả. Bây giờ cùng nâng ly chúc mừng "tân gia" "nhà mới".
    yô!!!yô!!!yô

Like
    0
    Quote Được gửi bởi cmd_hi
    Trời ơi là trờiiiii, hình đâu hết rồi, post lên cho tui dòm cái cho đỡ tức coiiiiii...

Kể lại mới thấy thiệt là tức nè. Hôm đó, từ Q.11 (giáp ranh Q.6), cmd_hi tui dầm mưa, chạy thiệt nhanh để lên phụ mọi người, ướt như chuột, chở theo darling nữa chứ. Sợ ướt điện thoại nên bỏ vào túi xách. Không thể liên lạc được với mọi người. Và rồi, chuyện gì đến ... đã đến... Đường ngập, xe chết máy, lội nước, ướt mưa, dẫn bộ chết cha luôn. Đến được chỗ sửa xe mừng hết lớn, nhưng bị cái thằng sửa xe nó "vẽ" cmd_hi tui bực mình ... dẫn bộ đi chỗ khác luôn. Tới lúc sửa được thì ... hỡi ôi ... không còn tinh thần nào mà ăn cái Tết "thiếu nhi" nữa. Vì phải đưa darling về nhà, ở tận Hàng Xanh, nên tui đành ngậm ngùi bỏ lỡ cuộc hội.

Bây giờ nghe mọi người kể lại mà tui tiếc quá xá luôn nè... huhhu.... hic... hic... Bác nào có hình post lên cho tui xem miếng nhe...

Thanks in advance.
    tội cho cmd_hi quá. Thôi đành hẹn dịp khác nhe.

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Trời ơi có nhà mới rồi sao, mừng quá đi thôi . Giờ hội cầu lông của chúng ta đã bắt đầu từng bước hình thành lên một sân chơi bổ ích và mang tính tổ chức rồi. Mọi người hãy cùng nhau đóng góp vì một sân chơi lành mạnh cho mọi người và vì sở thích riêng cho "một người" là chúng ta nha .

To cmd_hi: bữa đó gặp trục trặc mà không nhắn tui một tiếng làm tui lo lắng muốn "chết" luôn áh . Cứ sợ người "mẫu" của tui đi đường bị "zợ thằng bạn" bắt cóc rồi .

Like
    0
    xí Kẹo muốn tạo topic mới sao không được vậy mod ơi?
    mà hình ai giấu hết rồi, Kẹo nói rồi đó nha, cái nào xinh thì post lên không thì diếm kĩ nha. haha

Like
    0
    Em muốn coi hình.

Like
    0

Bị bông gân điều trị ở đâu vậy các bạn

Tuần vừa rồi minh chơi cầu bị té nên bị bong gân ở cổ tay, thoa dầu nóng, deep heart, salonpass mà kô hết, mới đi khá, bệnh viện y học dân tộc thì bao bông gân thôi, để từ từ sẻ hết. Nhưng đau quá, nhge nói là đi bó thuốc bắc gì đó nhanh hết lắm chì 2 ngày thôi, nhưng minh kô biết chổ nào. Có ai biết chổ nào không chỉ minh với. Đau như vầy thì làm sao chơi cầu với mọi người được nhỉ.

Với lại cho minh hỏi. Có 2 địa chỉ đánh cầu lông. một là ở TÂN BÌNH và ở BÀ CHIỂU kô biết mọi người chơi ở đâu nhỉ.

Like
    0

Vui lắm ! kô biết nên cho mình hỏi về lịch chơi cầu

Mình mới vào nên củng tò mò tý kô biết có ảnh hưởng gì kô?
    Nhưng cho minh hỏi:Hiện tại có bao nhiêu người tham gia chơi cầu vậy?
    Còn sân để chơi thì các bạn có đóng tiền theo tháng không? Hay là rảnh lúc nào chơi lúc đó. Nêu nhiều rồi thì thôi, còn ít người minh sẻ ru thêm vài bạn nữa qua chơi cho vui.
    Với lại bên đó càc bạn chơi khá kô? vị mình chơi củng tạm tạm thôi kô biết có cho tớ tham gia không? Nêu echip82 bao cho minh thì xin vui lòng báo trước thời gian chơi một ngày được không? Vì sáng minh đi làm thi đem theo đồ để chơi luôn, chứ nha xa lắm đi làm về mà còn đi về nhà lấy đồ thì trể mất. Ok chứ echip82
    Mình mạo mụi hỏi cho biết, mong mọi người thông cảm nha.

Like
    0
    Bây giờ đã có được cấp "nhà riêng" và có quyền "sắp xếp" nhà cửa của mình rồi thì bác quycoctu làm một cái bảng thông báo về địa điểm và thời gian cho bà con đi để tránh tình trạng người mới vô "không biết đường nào mà lần" và cũng đỡ cho các Mod khỏi phải trả lời đi trả lời lại về việc này.
    To saobien77777: hiện tại thì tụi mình vẫn đánh bình thường ở sân Thẩm Quyến trên sân bay TSN vào sáng chủ nhật, mình đang cố gắng tìm một sân tốt hơn sân Thẩm Quyến và phù hợp nhất đối với mọi người trong việc đi lại của các thành viên, chất lượng sân và cũng như trình độ chuyên môn.
    Hiện tại thì việc đánh ở sân Thẩm Quyến vào sáng chủ nhật vẫn không có gì thay đổi.
    Thân chào mọi người

Like
    0
    Trời ơi là trờiiiii....

Nói tới nói lui rồi cuối cùng có post hình lên cho mọi người xem không thì bảo ???

To saobien : Welcome !!! Hiện tại, Hội Cầu Lông đã có trên dưới 15 thành viên, và thường xuyên chơi định kỳ vào sáng Chủ Nhật hàng tuần. Địa điểm thì như Echip82 đã post. Và điều quan trọng là chi phí chia ra cho mỗi thành viên là rất kinh tế, rất sinh viên, nói chung là rất .... rẻ. Hihhi.... Ngoài ra, có thể tăng cường chơi thêm vào chiều T7, địa điểm và thời gian sẽ được thông báo cụ thể. Hy vọng saobien sẽ có thể tham gia và "kêu gọi" thêm nhiều bạn mới để cùng giao lưu. Thân.

P/S : Về việc bị bong gân thì hãy nghe theo bác sỹ. Chúc bạn sớm bình phục nhé.

Like
    0
    mình muốn gia nhập hội của các bạn? nhưng nó nằm ở đâu vậy các bạn? ko biết có quá xa nhà mình ko nữa?...

Trang 1 / 138 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết