Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Nói nhỏ nè ! Định giá domain - An appraisal???

Bọn mình có 1 domain cần bán, và người ta đã đề nghị với giá ~ $2,900 (có thể tăng hoặc giảm hoặc không comes an agreement với họ - tùy thuộc vào sự thẩm định giá của các chuyên gia hoặc công ty & sự thỏa thuận của 2 bên) cho tên miền: vietnam***.com. (ở sedo.com)

ở đây: *** = economics.com

Giờ mà bán là hơi tiếc. Khi đăng ký & đưa ra rao bán, nghĩ đơn giản lắm: kinh doanh & "gặp khách là bán".
    Nhưng khi tên miền hay hay đó (chủ quan của riêng mình) mà lại được người nước ngoài quan tâm & muốn mua (hy vọng đó không phải là bạn của J*ff ) thì mình thấy "tiếc của", và cũng hơi "khó nghĩ". Tại sao mọi người không chịu khó đầu tư nhỉ???

Nếu ai muốn mua, có thể đưa giá hợp lý lên đây + mục đích rõ ràng, tớ sẽ agree ngay hoặc để dành cho khi nào xài (thì giá có thể rẻ hơn đó). Tớ định để cho tớ xài, những nghĩ đi nghĩ lại, mình giữ lại làm của riêng mình phỏng có ích chi, người khác dùng còn tốt hơn.

Muốn mọi người tham gia thảo luận & cho một lời khuyên. Có nên hay không? Hổng biết ntn nữa. có lẽ mình là "ếch" ngồi đáy giếng lâu quá, nên không biết n~ luật & lệ kinh doanh chung của thế giới ngoài kia để mà "xử thế" cho nó tốt.

Vài hôm nữa, tớ sẽ post vài tên miền mà tớ "sưu tầm" được lên đây, nhưng giá "khủng khiếp" đó. Ai mua thì mua, không mua thì tớ để "ngắm" cũng được.

Cảm ơn nhiều vì đã đọc, sẽ góp ý.

(thấy trang này hay hay: http://www.AllDomains.com
    and http://www.GreatDomains.com. )
    Được sửa bởi minhducdous lúc 13:55 ngày 08-07-2006
    Quote Quote

Like
    0
    Rao bán tên miền vnrock.com. Giá khởi điểm $1
    www.kimloai.com

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới