Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Vui lắm ! Làm sao để xóa history trong IE triệt để ?

Trong thanh Address bar tui luôn luôn xuất hiện trang web www.thudam.net mặc dù tui đã xóa history trong IE và dùng nhiều chương trình dọn dẹp history nhưng kết quả vẫn vậy .Các bác có cách gì xóa được nó làm ơn chỉ dùm.
    Xin cảm ơn.
    Quote Quote

Like
    0
    Hi! Vấn đề này được nói tới trong diễn đàn rồi, bạn chịu khó tìm một chút là ra thôi.
    Thường thì nguyên nhân do Spa

Like
    0
    Theo các nghiên cứu khoa học, nếu bác vào một trang web nào đó với cường độ rất lớn, khoảng 100 lần/ngày thì chỉ sau 10 ngày địa chỉ của trang web đó sẽ bị đóng dấu vào trình duyệt của bác, không thể nào xoá đi được, chia buồn nhé.

Nếu không phải vậy thì bác chỉ cần dùng trình quét adware & spyware đi là hết thôi.

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Quote Được gửi bởi Pagan
    Theo các nghiên cứu khoa học, nếu bác vào một trang web nào đó với cường độ rất lớn, khoảng 100 lần/ngày thì chỉ sau 10 ngày địa chỉ của trang web đó sẽ bị đóng dấu vào trình duyệt của bác, không thể nào xoá đi được, chia buồn nhé.

.
    Hix! Lần đâu tiên mình nghe đến nghiên cứu này, "nhà khoa học" Pagan có phải bỏ nhiều công để nghiên cứu ko vậy

Like
    0
    Bạn thử cách này xem. Bạn mở trình duyệt IE của bạn ra sau đó nhấn vào Tool\Internet Options... trong thẻ Genneral bạn nhìn xuống phần History sau đó bạn nhấn vào nút "Clear History" thử xem. Chúc thành công.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết