Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Cần tư vấn về phần mềm quản lý tài liệu

Chào anh em ddth. Trước bên mình làm việc luôn sử dụng driver google nhung dạo gần đây thấy vào driver chậm chậm sao ấy với cả bảo mật tài liệu hơi khó, khó kiểm soát nữa vì vậy bên công ty mình đang có nhu cầu sử dụng phần mềm quản lý tài liệu. tìm kiếm trên google thì có vài phần mềm như cloud , open, neo, docpro, ... mà nhiều quá không biết lựa chọn cái nào. anh em nào sử dụng rồi cho mình xin thông tin review với
    Quote Quote

Like
    0
    Không bác nào dùng phần mềm quản lý à . đang cần gấp các bác ơi

Like
    11
    Nếu chỉ quản lý tài liệu thì dùng dịch vụ Icloud của Apple bạn ạ, mình dùng trên hệ máy Mac và IOS. Nhưng về căn bản mình vẫn thấy dùng Driver Google nhanh và ổn định. Hỗ trợ đa nền tảng nhất

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nvdung2202 View Post
    Chào anh em ddth. Trước bên mình làm việc luôn sử dụng driver google nhung dạo gần đây thấy vào driver chậm chậm sao ấy với cả bảo mật tài liệu hơi khó, khó kiểm soát nữa vì vậy bên công ty mình đang có nhu cầu sử dụng phần mềm quản lý tài liệu. tìm kiếm trên google thì có vài phần mềm như cloud , open, neo, docpro, ... mà nhiều quá không biết lựa chọn cái nào. anh em nào sử dụng rồi cho mình xin thông tin review với
    vote driver nhé. nhưng nếu doanh nghiệp thích dùng phần mềm riêng biệt thì tham khảo docpro nhé. biết thêm thì google nhé thím

5. Thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết