Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32
    Like
    0

where is Nhất Nghệ????

bạn nào biết địa chỉ web and address of Nhất Nghệ post lên giùm mình cám ơn
    thanks
    Quote Quote

Like
    0
    TRUNG TÂM ĐÀO TẠO MẠNG MÁY TÍNH NHẤT NGHỆ
    Địa chỉ: 105 Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Điện thoại/Fax: (84-8) 932 2735 , 9322734 - Mobile: 091 373 5906
    Email: info@nhatnghe.com
    Website: http://www.nhatnghe.com

Like
    0
    Bác Cho Hỏi Là Học Tại Nhất Nghệ Có tốt Kô __hay Chỉ Là Quảng cáo thôi __Các Bác Cho Em Cái Nhận Xét nhé.em đang cần học mà Thanks

Like
    0
    Theo cá nhân tôi, xét một cách tổng thể: chương trình + tài liệu + giảng viên + môi trường + học phí + các chế độ hổ trợ ....
    thì Nhất Nghệ là nơi đào tạo tốt nhất TP.HCM hiện nay về Microsoft.

Nhiều chỗ chất lượng cũng tốt nhưng học phí lại quá cao: Vũ Thảo, TD&T

Những chỗ khác học phí thấp nhưng chất lượng lại quá tệ!
    Được sửa bởi diskus lúc 12:36 ngày 08-08-2006

Like
    0
    Theo tôi biết, chẳng nơi nào ở trên thành phố dạy tốt nữa. Mà chổ dạy tốt thì có người cho tiền mới dám học.
    Chán lắm các cậu àh.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi FanIT.Duc View Post
    Theo tôi biết, chẳng nơi nào ở trên thành phố dạy tốt nữa. Mà chổ dạy tốt thì có người cho tiền mới dám học.
    Chán lắm các cậu àh.
    Sao bạn lại suy nghĩ tiêu cực như thế. Theo mình thì nhận xét của mỗi cá nhân mỗi khác nhau nhưng suy nghĩ của bạn mình thấy không ổn. Ở môi trường nào cũng vậy, cũn có mặt xấu và mặt tốt của nó, bạn không nên quơ đũa cả nắm.

Còn riêng về Trung Tâm Nhất Nghệ, nếu bạn nguyentrantuan đã quan tâm thì mình xin nói thêm nơi đây đào tạo chuyên về mạng nhưng đi sâu về chương trình quản trị mạng của Microsoft. Bạn sẽ được học từ khi chưa biết gì cho đến khả năng bạn ra ngoài kiếm việc với 1 vốn kiến thức đủ để không thất nghiệp mà còn với 1 mức lương kha khá.

Nhưng cái mà mình muốn nói ở đây là sự nhiệt tình của các thầy ở Nhất Nghệ, khi bạn gặp khó khăn trong công việc, các thầy sẽ hỗ trợ bạn hết mình (học ở đây rồi thì các bạn sẽ thấy, hỏi thoải mái những điều mà mình chưa biết hoặc chưa hiểu, bạn sẽ nhận được câu trả lời thỏa đáng).

Quote Được gửi bởi dikus View Post
    Theo cá nhân tôi, xét một cách tổng thể: chương trình + tài liệu + giảng viên + môi trường + học phí + các chế độ hổ trợ ....
    thì Nhất Nghệ là nơi đào tạo tốt nhất TP.HCM hiện nay về Microsoft.

Nhiều chỗ chất lượng cũng tốt nhưng học phí lại quá cao: Vũ Thảo, TD&T

Những chỗ khác học phí thấp nhưng chất lượng lại quá tệ!
    Mình xin bổ sung chỗ này 1 chút, bạn nhận xét đúng nhưng thiếu, Nhất Nghệ có 1 cái dở ( dở nhất luôn) đó là cái canteen, coffee và đồ ăn ở đây dở tệ và còn 1 cái hay nữa (cái này theo mình là hay nhất) là các cô tư vấn viên ở đó xinh vãi cả linh hồn, nhìn 1 lần là bạn sẽ kết ngay thôi mà.

Vài ý kiến noob, mong các bạn tham khảo trước khi quyết định vào học ở Nhất Nghệ.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi ngngocdonghai View Post
    Mình xin bổ sung chỗ này 1 chút, bạn nhận xét đúng nhưng thiếu, Nhất Nghệ có 1 cái dở ( dở nhất luôn) đó là cái canteen, coffee và đồ ăn ở đây dở tệ và còn 1 cái hay nữa (cái này theo mình là hay nhất) là các cô tư vấn viên ở đó xinh vãi cả linh hồn, nhìn 1 lần là bạn sẽ kết ngay thôi mà.
    Em xin đầu hàng

Like
    0
    Em học 4 môn MCSA ( 70-270,70-290,70-291,70-350) đều ở TTTH trường ĐH KH-TN ..công nhận, học phí ở đây mắc quá.....mỗi môn phải đóng >100 USD lận ...mà...giờ đây đang phải vác xác đi kiếm 1 trung tâm khác để học và thi vì ...học xong 4 môn rồi mà kiến thức y chang những ngày đầu học mạng căn bản....

Like
    0
    Nhất Nghệ có forum đấy ...vào đấy mà tham gia thì biết ngay......Vì ngoài những thành viên kì cựu ,.....Các bạn còn được đích thân các thầy giải đáp ..........thử coi: http://nhatnghe.com/forum/

Like
    0
    Như mấy t bạn của mình nè, hồi đâu học chung với tụi nó thấy tụi nó ngu thấy ớn vậy mà sau học nhất nghệ thấy nó rành dễ sợ, bữa nào cũng theo đuôi tụi nó đi học thôi hehe.

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết