Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Xin PhẦm MỀm HẠn ChẾ ***

Mình có 1 bài viết xin phần mềm hạn chế trong viêc ngăn chặn *** không hiểu sao ko thấy nhỉ?
    Nay viết lại, xin ai có hãy cho mình. Xin cảm ơn.
    DWK mới nhất hoặc các phần mềm chống *** tốt. Chân thành cảm ơn.
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn vào http://echip.com.vn/echiproot/html/software.html kiếm đi, có mấy chương trình lận, của Việt Nam cũng có, mà của ngoại cũng có

Like
    0
    Bạn cứ ẩn hình ảnh của trình duyệt đi là khỏi phải xài phần mềm nào hết. Chức năng này xài bằng Opera là tốt nhất, bạn có thể ẩn anh của 1 tab, ko ảnh hưởng tới các tab khác.

Like
    0

Tệ thật ! Nguy!

Quote Được gửi bởi Master Vivi
    Bạn cứ ẩn hình ảnh của trình duyệt đi là khỏi phải xài phần mềm nào hết. Chức năng này xài bằng Opera là tốt nhất, bạn có thể ẩn anh của 1 tab, ko ảnh hưởng tới các tab khác.
    Hi!
    Phương án này e là nguy! Các bạn trai thì quá trời quá đất. Có ẩn đi rồi lại mở lên. Có cài chương trình chống *** rồi cũng không ăn thua gì. Chỉ một thao tác là như "cũ" ngay.
    treyeuhoctap, bạn tham gia vào diễn đàn này rồi thì chắc kiến thức của bạn cũng khá, cũng có khả năng bẻ.Đối với những người như vậy chắc chỉ có bố mẹ, anh chị mới có thể 'chống' được bạn thôi.
    Tiêu đề là Xin PhẦm MỀm HẠn ChẾ ***, chỉ hạn chế thôi...=>>Nguy!
    Thân!
    Được sửa bởi picasa lúc 08:39 ngày 13-06-2006 Reason: Bổ xung!

Like
    0
    TO picasa: Mình chỉ muốn nói lên sự thực của vấn đề thôi. Làm gì có phần mềm nào chống *** hoàn thiện đâu bạn. Vì chống tất cả các trang *** là điều không thể, nhưng hạn chế được càng nhiều càng tốt. Mình chỉ muốn vậy.
    Ở Việt Nam thì có DWK là dùng khá tốt, còn phần mềm chống *** của nước ngoài thì có CYBERsitter nhưng tất cả xài 1 thời gian đều nảy sinh ra vấn đề khiến người lướt wed bực mình.

Like
    0
    Ai bảo là ko có cách chống *** hoàn thiện ??? Cách của tớ đó. Cứ làm mà coi.

Quote Được gửi bởi picasa
    Hi!
    Phương án này e là nguy! Các bạn trai thì quá trời quá đất. Có ẩn đi rồi lại mở lên. Có cài chương trình chống *** rồi cũng không ăn thua gì. Chỉ một thao tác là như "cũ" ngay.
    treyeuhoctap, bạn tham gia vào diễn đàn này rồi thì chắc kiến thức của bạn cũng khá, cũng có khả năng bẻ.Đối với những người như vậy chắc chỉ có bố mẹ, anh chị mới có thể 'chống' được bạn thôi.
    Tiêu đề là Xin PhẦm MỀm HẠn ChẾ ***, chỉ hạn chế thôi...=>>Nguy!
    Thân!
    Đừng có nghĩ nhầm về các bạn trai như vậy nhé. Thực ra mà nói thì ko phải tất cả con trai đều thích xem *** đâu, chỉ có những kẻ "dâm dê đê tiện" và ngu IT mới ko có việc gì làm mới đi xem ***. Những người điềm đạm ( như tớ ) cũng chỉ thỉnh thoảng mới xem thui ( đấy chủ yếu là xem khách quan, một vài lúc thì chủ quan -- he he ). Còn khi làm việc thì ta nên chống ***. Bởi đang lúc làm việc mà gặp *** thì mất tập trung lắm. Ngoài ra còn chống *** trong những lúc bạn gái đến nhà hay bố mẹ đứng cạnh xem mình làm việc nè, v..v

Nói chung thì theo cách của tớ là đảm bảo 100% web *** chào thua mà ko phải cần đến phần mềm.

Like
    0
    phản đối *** trẻ em
    phản đối đàn ông ghét ***
    dè chừng phụ nữ quá thích ***. Lấy loại này dễ bị mọc sừng

Like
    0
    Sao không diệt lun mà chỉ hạn chế thui, khà khà chắc bro này lại mún thư giãn tí chút gòi

Like
    0
    Hix! Tui thì trên đường tìm kiếm rack hay bị dính lắm. Cốt yếu là ở con người thôi! he!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết