Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Nghe nhạc online với wm11

Mình mới cài wm11 vào nhưng không xem phim hay nghe nhạc online dc, có ai biết thì chỉ cho mọi người cùng biết với, nếu không thi chỉ cách uninstall wm11 ra khỏi máy cũng được.
    Thx
    Quote Quote

Like
    0
    có wm11 nhưng ko xài đựoc là HDH của bạn có vấn đề rồi đó, lỡ cài ko thể bỏ nó được đâu , bạn chỉ có thể lấy thằng khác(wm10 chẳng hạn) cài đè lên thôi...

Like
    0
    ac làm chi cho khổ vậy , remove WM11 là nó trở về WM10 liền ah

Like
    0
    2 cách này mình đều thử hết rồi, cài đè wm10 lên thì nó không chịu. Còn uninstall thì nó bảo finish, nhưng khi mở wm lên thì thằng 11 vẫn hiện ra.

Like
    0
    có lẽ máy bạn có vấn đề với ổ đĩa rồi đó, trước đây mình cũng bị rồi khi mình chia ổ đĩa, có lẽ bạn bị mất(hay bị thay đổi) 1 số key trong registry(cái lỗi này nằm sâu trong phần cứng,có cài lại win cũng như vậy thôi). Thành thật chia buồn, nếu bạn muốn lấy lại wm để nghe nhạc thì chỉ còn cách cài lại HDH, hichic, nhớ khi cài xong thì đừng cài thằng wm khác nữa nhé, vì cũng sẽ báo lỗi. Tốt nhất có thằng nào thì xài thằng đó thôi.

Like
    0
    Trầm trọng vậy sao, chắc phải làm theo lời bạn nptka quá, than xơ kiu bạn nhé.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết