Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Tệ thật ! Cách tải một bài hát trên mạng như thế nào ?

Đồng bào có thể giúp tôi cách tải một bài hát trên mạng về máy của mình được không ? Đang cần gấp.
    Quote Quote

Like
    0
    Tôi cũng chưa biết hết tất cả các cách. Nhưng nói chung: nếu có chữ download ngay cạnh thì khỏi nói, còn đa số các file nhạc có thể được tải về bằng cách click chuột phải và chọn Save Target As..., nhưng một số thì đòi hỏi phải dùng phần mềm - FlashGet chẳng hạn. Bác liệu xem cách nào làm được thì làm. He he.

Like
    0
    Tải nhạc hả đây đây: Vào Tool\Internet Option...\Setting\View File. Vao đây bạn sẽ thấy file nhạc mình muốn down về liền.
    Nhớ là phải mở trang wed và mở bài hát cần down trước khi thực hiện mới được... Biết được đường dẫn dùng FlashGet down về. Thế là xong... Hiiiii

Tải nhạc hả đây đây: Vào Tool\Internet Option...\Setting\View File. Vao đây bạn sẽ thấy file nhạc mình muốn down về liền.
    Nhớ là phải mở trang wed và mở bài hát cần down trước khi thực hiện mới được... Biết được đường dẫn dùng FlashGet down về. Thế là xong... Hiiiii
    Được sửa bởi truongduy079 lúc 21:16 ngày 26-05-2006 Reason: Automerged Doublepost

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết