Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    Like
    0

Cần free domain ( không redirect)

Tui đọc và hỏi vấn đề khá nhiều rùi, và cũng đã có câi trả lời khá nhiều, nhưng phần lớn các câu trả lời đều dẫn tui đến các trang web cho đăng kí domain theo kiểu redirect như là www.dot.tk, www.unonic.com, www.joynic.com, www.6x.to,.... những domain kiểu đó không phải thứ tui cần. Cái mà tui cần là free domain riêng kia, không có redirect gì hết á.
    Các bạn giúp tui nhé!
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn Thử vô trang http://cheapass.be/login.php đăng ký domain .be xem ko biết nó có đáp ứng đc yêu cầu của bạn ko.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi RoboNet
    Bạn Thử vô trang http://cheapass.be/login.php đăng ký domain .be xem ko biết nó có đáp ứng đc yêu cầu của bạn ko.
    hic toàn tiếng Bỉ tui không đọc được bạn reg hộ tui được hông? tui cần domain www.batdoisblog.be, nếu được thì cảm ơn bạn nhìu
    nhân tiện bạn hướng dẫn tui cách để add domain cho cái host sẵn có được hông? tui đã có 1 host(free) dùng subdomain thấy chán quá nên muốn dùng 1 cái domain ấy mà nhưng lại không biết add domain ra sao cả. Tui nghe nói phải làm gì đó cái DNS thì phải, không biết có đúng không nữa. Tóm lại bạn giải thích qua hộ tui DNS là gì (sơ cũng được) và làm thế nào với
    cảm ơn bạn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nhoi
    Tui đọc và hỏi vấn đề khá nhiều rùi, và cũng đã có câi trả lời khá nhiều, nhưng phần lớn các câu trả lời đều dẫn tui đến các trang web cho đăng kí domain theo kiểu redirect như là www.dot.tk, www.unonic.com, www.joynic.com, www.6x.to,.... những domain kiểu đó không phải thứ tui cần. Cái mà tui cần là free domain riêng kia, không có redirect gì hết á.
    Các bạn giúp tui nhé!
    There would be not free lunch in the world.
    Domain 1 năm giá $9, cũng không quá tốn kém đâu bạn.

Like
    11
    http://uni.cc/ có change DNS hẳn hoi như domain 9$ ý, mà domain tui mua có 4$ thôi

Like
    0
    TTrang Uni.cc đã close sign up rùi! Mọi người có biết trang nào có DNS nữa không?

Like
    0
    Hướng dẫn đăng ký cái .be đê
    Efilmvn.com - Hướng dẫn làm phim chuyên nghiệp

Like
    0
    Thấy mọi người bảo tiếng bỉ mà nhưng mà cũng dễ thôi chứ khó gì mày mò một lúc là ra thui he he

Like
    0
    đúng mò một lúc là ra vì tiếng này đoán đoán ra hét nhưng mà ko hiểu nó còn phải duyệt hay seo ý mà mãi nó ko gửi pass và domain cho mình diên quá
    Efilmvn.com - Hướng dẫn làm phim chuyên nghiệp

Like
    0
    hic cứ đợi đi chậm lắm

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết