Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Thông tin UPS Power Tree bị hư bình xạc

Chào bác sĩ !

Em có cái UPS Power Tree 600, bị hư accquy 1 lần ! được bảo hành thay free cái accquy. Lần này nó bị tiếp ! đã hết hạn bảo hành , xài vẫn được nhưng nó không ngậm điện!? liệu có sửa dc không ạ ! quy trình và chi phí sửa ! xin cho em biết luôn.

Xin cảm ơn
    Được sửa bởi allneonlikes lúc 12:37 ngày 23-04-2006 Reason: UPS Power Tree bị hư bình xạc
    Quote Quote

Like
    529
    Chi phí bình và sửa chữa hết khoảng 180.000 đó bạn. Khi đổi bình khác bạn nhớ hợp đồng với dịch vụ là phải giữ được cho máy gồm khối CPU và Monitor 17" hoạt động được 15' nha. cẩn thận kẻo tiền mất tật mang

mikamehi Guest
    Đi sửa làm cái quái gì hổng biết, cứ việc vặn ốc ra, ra chợ đi mua mấy cái bình accquy khô Panasonic về gắn vô, nó dễ như gắn bình accquy trong xe máy vậy đó, đương không tự nhiên ra tiệm cho nó cắt cổ là gì?. Đừng nghe lời ông anh dly chỉ bậy đó.

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi mikamehi
    Đi sửa làm cái quái gì hổng biết, cứ việc vặn ốc ra, ra chợ đi mua mấy cái bình accquy khô Panasonic về gắn vô, nó dễ như gắn bình accquy trong xe máy vậy đó, đương không tự nhiên ra tiệm cho nó cắt cổ là gì?. Đừng nghe lời ông anh dly chỉ bậy đó.
    Kekekeke, cái đó là do dly sợ bạn allneonlikes không biết cách sửa thôi, (nếu như mikamehi thì đâu cần đâu nhỉ).
    Với lại khi mua bình ắc quy mới cần xem số ampe giống như cái cũ nhé, số lượng ampe/h càng lớn, sẽ phóng điện lâu hơn.

Like
    0
    Thanks các bạn nhiều nha ! các bạn nói có lý đấy ! để mình đi kiếm thử ! nó cũng sắp die roài ! hư thì thui ! thử coi tay nghề mình ra sao !

ông sửa máy ổng nói để accquy xạc với dòng điện thấp thì có thể sẽ xài dc ! accquy nó bị chai rùi !!

Bây giờ nếu mua cái mới thì tớ nên mua cái nào nhỉ

Like
    529
    Liebert powertrue Hơi khó kiếm, giá cao chút nhưng đáng đồng tiền

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết