Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 29 / 29
    Like
    0
    em cung bi vay nhung khong bit tai sao , neu la tai may thi xua the nao vay may anh????

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thanh_pro View Post
    Mấy ông gà toàn ngồi đoán già đoán non. biết thì chỉ giáo chứ đừng có đưa ra mấy cái mạng "fpt... " ra mà khoe làm gì. Chẳng mạng nào ngăn cản không cho vào Gmail cả. Bạn hãy xem lain máy của mình thử xem. Chứ không có vấn đề j to tát cả đâu.

Đơn giản là sống.
    Nhất trí với ý kiến của bác này. Đơn giản là virut thôi. Các bạn có PRo mấy hay dùng phần mềm diệt virut xịn mấy cũng không thể chặn được 100% virut hoàn toan. Tôi cũng đang bị đây, chưa rõ mặt con virut,sau vài thủ thuật nhỏ không nhớ nữa tôi vẫn vào gmail được ( chỉ IE có thể vào, Fifox thì không).
    Tôi chưa rõ mặt con virut, nhưng nó nằm 1 trong các file nhạc MP3 mà tôi down từ trên mạng, nó phá deefree, sửa Cmoss,xóa key đăng kí phần mềm Vietkey,cùng đăng nhập trò choi online mà chat cùng nữa. Tôi đang gửi mấy file nhạc chứa nó cho bác Quảng đây.
    Bước tiếp theo là khôi phục key và cài lại máy.
    Vậy thôi

Like
    0

Toi da gap loi nay rat nhieu

cac ban a toi van chua xac dinh duoc loi nay do dau, nhung de khac phuc tam thoi thi co 1 cach rat hu hieu : cac ban tat MOdem di sau do mo lai la ok ngay. ( minh da thu voi rat nhieu truong hop roi deu thanh cong ca, thu di se thay ) do do minh doan co 2 ly do: + do virut thay doi thanh phan nao do trong mo dem + ISP co van de nao do ma khi thay doi lai dia chi IP ( trong TH chung ta s.dung IP dong) do chung ta tat mo lai mo dem se khac phuc dc loi nay + hoac do phan mem pha hoai nao do chay trong mang chan cac dia chi do....
    cac ban thu suy nghi van de nay xem sao nhe

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

trong truong hop nay minh chua phai cai lai Win lan nao van thanh cong khi on/off lai mo dem
    Được sửa bởi bantinh7 lúc 18:48 ngày 25-12-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    trời ơi sao nhiều người giống tui vậy. không hiểu nổi

uh, tắt cái modem xong khởi động lại thì vào dược rồi
    Được sửa bởi thaihuytranle lúc 15:09 ngày 11-01-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    bác thử dùng máy tính khác vào dc ko. nếu dc thì máy bác bị virut

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bantinh7 View Post
    cac ban a toi van chua xac dinh duoc loi nay do dau, nhung de khac phuc tam thoi thi co 1 cach rat hu hieu : cac ban tat MOdem di sau do mo lai la ok ngay. ( minh da thu voi rat nhieu truong hop roi deu thanh cong ca, thu di se thay ) do do minh doan co 2 ly do: + do virut thay doi thanh phan nao do trong mo dem + ISP co van de nao do ma khi thay doi lai dia chi IP ( trong TH chung ta s.dung IP dong) do chung ta tat mo lai mo dem se khac phuc dc loi nay + hoac do phan mem pha hoai nao do chay trong mang chan cac dia chi do....
    cac ban thu suy nghi van de nay xem sao nhe

trong truong hop nay minh chua phai cai lai Win lan nao van thanh cong khi on/off lai mo dem
    vấn đề là vào các trang web khác vẫn bình thường,ở đây là khi hiện lên trang google la out luôn trình duyệt chứ có phải không vào được mạng đâu ma On với Off nếu thế ai chả biết làm chứ cần gì phải hỏi....nãn..!

Like
    0

Lý do không vô được google.

Mình cũng không vô được google và cả yahoo nữa mới ghê chứ. tức quá call lên hỏi tổng đài mới biết sự cố là do đường truyền cable quang đang bị con khỉ gió gì đó, mong khách hàng thông cảm. Hỏi họ chừng nào thì bình thường trở lại? Họ trả lời là không biết, pó tay.

Like
    0
    mình dùng FPT nên ko biết mạng của bạn có bị lỗi ko ?

Like
    2
    bạn nói thế nào ấy chứ mình lúc nào cũng vào được nhưng mà có thây vẫn đề gì đâu ạ

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết