Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 29
    Like
    0
    Hè, theo tui tìm hiểu thì cách thức chúng ta sử dụng adsl hiện nay cũng giống như xài sock hay proxy vậy thôi. Vd : tất cả user viettel đều sử dụng sock của Viettel server. Cho nên việc các bạn đồng loạt ko vào đc google là do cái server kia đã khóa ( hoặc chưa mở ) port để vào google.

Like
    0
    Tôi dùng VNN ADSL, cũng bị như vậy luôn, 404 not found, IE & FF, đã clear cookie.

Like
    0
    thỉnh thoảng nó bị chứ không phải là bị thường xuyên

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Il_VK View Post
    lynx vào Y! Messenger thử coi được không . Tôi xài adsl của Viet-TEO giống như lynx vậy đó . Chuyên qua xài dialup là vào Yahoo , Goole được liền . Thằng Viet-TEO này quái lắm !
    mình đang xài vietel nè, ko có vấn đề gì.

Like
    0
    ... Do đường truyền thì phải, kiu mấy ông ADSL xún là Ok à . VNPT cũng có lúc vào không được Nhưng gút gồ thì lúc nào cũng vào ào ào

Like
    0

Hạnh phúc Messi

Công ty mình dùng loadbalance cho hai gói Megavnn ma chesk yahoo và gmail mail cũng cứ ì ạch có lúc vào không được. Cũng chưa rõ nguyên nhân là sao.
    Cho mình hỏi có phầm mềm nào đo được băng thông thực sự của line ADSL không? nếu bạn nào biết xin giúp mình nhé!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lynx View Post
    Hôm nay muốn tìm vài cái mà vô mãi không được. Yahoo, ddth,manguon, vnexpress, mấy trang khác vô ào ào.

lynx check trên Opera, Firefox, IE luôn. Máy không chặn IP google, vậy chẳng lẽ nó bị DDos?[/IMG]
    Đọc cái đoạn này buồn cười chết được. Không hiểu thằng nào đủ trình DDOS(chết) Google nữa, chắc chỉ có thằng Microsoft quá.

Mấy cái ISP của nhà mình cùi mía lắm, lần sau không vô được thì kiếm con proxy vào thử trước khi kêu nó bị DDOS nhá.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi quochungdl View Post
    Công ty mình dùng loadbalance cho hai gói Megavnn ma chesk yahoo và gmail mail cũng cứ ì ạch có lúc vào không được. Cũng chưa rõ nguyên nhân là sao.
    Cho mình hỏi có phầm mềm nào đo được băng thông thực sự của line ADSL không? nếu bạn nào biết xin giúp mình nhé!
    Cụ chơi 2 phát MegaVNN thì tèo là đúng rồi, đổi 1 line sang Viettel đi.
    Được sửa bởi darkera13 lúc 10:09 ngày 22-05-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    thỉnh thoảng google vẫn điên điên mà,ko sao đâu ,

Like
    0

Google khong cho tim kiem hay vao gmail

may co quan toi bij loi trinh duyet khong cho vao google. cu vao la no thoat ra ngay. khong biet bij loi gi ban nao biet chi giup voi. xin cam on

Like
    0
    Mấy ông gà toàn ngồi đoán già đoán non. biết thì chỉ giáo chứ đừng có đưa ra mấy cái mạng "fpt... " ra mà khoe làm gì. Chẳng mạng nào ngăn cản không cho vào Gmail cả. Bạn hãy xem lain máy của mình thử xem. Chứ không có vấn đề j to tát cả đâu.

Đơn giản là sống.

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết