Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Làm thế nào để cắt ảnh photoshop thật hơn.

Các anh chị ơi cho em hỏi:làm thế nào để cắt ảnh photoshop thật hơn.Vì khi em cắt ảnh để ghét ảnh nhìn vết cắt là biết ngay ghép.Vậy các anh chi có thể giúp em được không?Em xin cảm ơn trước nghen.
    Quote Quote

Like
    0

Cần chú ý ! cắt hình ghép giả bằng PhotoShop .

Việc lấy râu ông nọ đem cắm vào càm bà kia tuỳ thuộc rất nhiều vào trình độ "xài bạc giả" của bạn !
    Hầu như không có trình nào hoàn hảo để làm công việc này và càng dùng nhiều chương trình khác nhau cho ra kết quả rất khác nhau. Phần lớn dùng lệnh extract của Photoshop là nhanh nhất cho những hình muốn cắt có đường biên rỏ ràng (tóc bay theo gió là pó tay !).Cắt xong còn phải gọt lại qua vài khâu thủ thuật cho hình nó bớt giả đi 1 chút; bên phần nền cũng phải hài hòa ánh sáng góc độ thì sẽ che bớt phần giả đi 1 chút nữa. Túm lại vọc nhiều thì lanh tay lẹ mắt và tự mình mở mắt thấy ra những điều cần làm cho 2 cái hình nó khỏi chưỡi nhau là OK.

Like
    0
    ôi tôi cũng đang quan tâm đến mảng đề tài này đây. Tôi chân thành cám ơn các member nào nào hướng dẫn cho tôi về cách này .Các bạn vui lòng nhé .Xin chúc mọi người Năm Kỷ Sửu thật là môt năm ĐẠi Cát !
    Email của tớ là : fasico.xmen@gmail.com
    Thank Of you !

Like
    0
    trang học photoshop đây nè các bạn ơi http://hocdohoa.blogspot.com/

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết