Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Web 51deal có dấu hiệu lừa đảo

Tình hình là tôi có tham gia chương trình VÉ THẬT RẺ - PHIM THẬT HAY

Ko biết 51 deal có lừa đảo về chương trình này ko, mà khi tôi đăng kí mua được nhưng chưa đủ điều kiện, nên tôi định hôm nay sẽ đi đặt vé coi kịch Hồng Vân để đủ điều kiện. Sáng có 1 cô gọi điện đến là chưa đủ điều kiện và nói tôi đi đặt vé coi kịch Hồng Vân cho đúng điều kiện, lúc đó tôi rất vui vì 51deal quan tâm đến khách hàng nên tôi định chút nữa sẽ đi. Nhưng niềm vui và tin tưởng cho 51deal chưa được lâu thì 1 tiếng sau lại cô bên 51deal gọi điện là vé đã đủ rồi, trong khi đó chỉ có 100 người được đăng ký thì cô ấy lại nói là có 150 người đăng ký ???? nên giờ đã đủ 100 vé rồi. Tôi cũng bó tay với cách làm ăn của 51deal trong khi quy định là chỉ 100 người đăng ký mua giờ lại 150 người là sao. Trong khi đó từ khi tôi ấn nút Mua tôi coi lại trong đơn hàng thì deal đó có ghi "Đơn hàng sẽ tự chuyển sang trạng thái hủy nếu sau 24 giờ bạn chưa nhắn tin xác nhận." . Trong khi chưa hết 24h mà 51deal tự ý quyết định cho vé người khác. Và tôi cũng hỏi bạn tôi là hoangan2110 cũng được nói là đã đủ người trong khi đó bạn tôi đã đủ điều kiện. Tôi ko phải vì ko đặt được vé mà nói vậy đâu tôi chỉ muốn 51deal coi lại cách làm ăn của mình có đàng hoàng chưa khi có dấu hiệu lừa đảo khách hàng như vậy, tôi nghĩ cũng nhiều người bị như tôi thôi.
    Thank 51deal
    Quote Quote

Like
    0
    trời. Nó họ lừa đảo mà còn thank là sao

Like
    0
    đồng chí 51deal suốt ngày email SPAM email mình. bực dã man.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết