Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Phần mềm chat trên điện thoại

Tình hình là mình xin giới thiệu một phần mềm chat khá hay trên điện thoại, nó rất nhẹ giúp máy mình rất cùi mà vẫn sử dụng ngon.Tình cờ đọc được đoạn quảng cáo này trên điện thoại.mọi người xem qua nhé:

YOYO!!! Tại sao không? \m/ :X :X :X

Bạn đang online trên máy tính thì mất điện=> off
    Bạn đang online thì mạng lag=> out ư ?
    Đến lúc đi ngủ hay đi chơi mà vẫn muốn chat lại phải mang máy tính ?

Không thể bỏ cuộc giữa chừng bạn nghĩ đến việc down ngay phần mềm chat yahoo trên di động. Bạn đang phân vân nên down phần mềm nào bây giờ?
    • Điện thoại bạn cấu hình thấp
    • Tạo tài khoản mới và đăng nhập gián tiếp?
    • các phần mềm nặng,chat chậm quá?
    • không chat được bằng tiếng việt ?

Những nhược điểm trên sẽ được khắc phục khi bạn sử dụng sản phẩm sản phẩm YOYO.
    YOYO ư?

YYO là phần mềm chat thuần việt trên di động của công ty Sunnet.Khi sử dụng yoyo bạn sẽ hoàn toàn yên tâm về giá cả cũng như các tính năng nổi trội của YOYO.
    YOYO :
     tối ưu hoá tuyệt đối khi sử dụng mạng 3G, với khả năng tương thích với mọi máy điện thoại di động, kể cả những máy có cấu hình cực thấp như Nokia 5000d, 6020, 6030… nhờ kích thước chương trình nhỏ gọn (107KB).
     chạy ổn định, hoàn toàn được khắc phục các lỗi rớt mạng hoặc đăng nhập quá lâu như các phần mềm chat Yahoo thông thường trên di động khác.
     Đăng kí trực tiếp bằng tài khoản yahoo
     chat tiếng việt theo kiểu gõ Telex hoặc mobile
     cung cấp giao diện tab cực kì tiện dụng và thân thiện với người sử dụng di động đồng thời cung cấp mọi tính năng cần thiết của Yahoo Messenger như: biểu tượng vui (emoticon), chat theo nhóm (Conference), Send buzz , thêm nick, xoá nick, quản lý nhóm…
     chi phí tạo tài khoản và download phần mềm miễn phí

Đặc biệt là mỗi ngày yoyo sẽ update những hình nền ngộ nghĩnh,lịch âm dương và những ngày đặc biệt khác.

Đã đủ thú vị để bạn sử dụng YOYO chưa nhỉ? Truy cập ngay http://chatyoyo.vn/
    hoặc Ghé thăm tại địa chỉ http://m.sunkhoai.com/ads/content.htm?aid=84 để biết thêm chi tiết hoặc soạn tin YH4 gửi 6011 đê down YOYO miễn phí nhé
    Quote Quote

Like
    0
    máy samsung s3600 của mình liệu có dùng được phần mềm này ko bác ơi?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết