Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    0

Tệ thật ! Phần mềm thu hình bằng Webcam

Có ai biết cách thu hình từ Webcam để làm thành một File Video không? Giúp tôi với nhé.
    Tôi xin cảm ơn nhiều nhé!
    Quote Quote

Like
    0
    sao phải dùng phần mềm! có ngay trong winxp rùi đó! bạn vào Start-->Program--->Accessories---->Windows Movie Maker
    còn cách sử dụng tự nghiên kíu nha! đơn giản thôi mà

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi vuongtudon
    Có ai biết cách thu hình từ Webcam để làm thành một File Video không? Giúp tôi với nhé.
    Bạn cần nói rõ, thu hình của webcam khi chát hay dùng wc làm camera để thu hình.
    Nếu dùng làm camere để thu hình thì có thể làm như bạn ninh_kangta hướng dẫn hay dùng các phần mèm capture hình ảnh rồi biên tập ra video (nhưng chất lượng dĩ nhiên là xấu do wc có độ phân giải thấp).
    Con dùng wc thu hình bạn chát thì có thể dùng chương trình Camtasia Studio ver 3, cái này cũng hết sức "pro" đó bạn ơi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vuongtudon
    bạn vào đây DL về nha :
    http://www.techsmith.com/camtasia.asp

còn K*** của nó là :
    Name: www.serials.ws
    ******: 33A49CACCBACC9F9AEDC77397

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ADAC View Post
    bạn vào đây DL về nha :
    http://www.techsmith.com/camtasia.asp

còn K*** của nó là :
    cai' key này nhập mãi cứ báo sai thôi bro ơi

Like
    0

Like
    0
    WebcamMax v2.3.0.72

Được xem là “thiên lý nhãn” của thời số hóa, webcam đã giúp người dùng máy tính biết được "diện mạo" của nhau cho dù cả hai đang ở cách xa đến nửa vòng trái đất.

Hãy kết hợp webcam của bạn với Webcam Max Full, nó có thể mang đến vô số những điều kỳ thú.

Bạn có thể dùng Webcam để gởi nhanh một cánh thiệp điện tử, tặng ảnh cá nhân, chụp hình kỹ thuật số, giám sát những khu vực nhạy cảm hoặc chia sẻ trực tuyến màn hình máy tính mà bạn đang làm việc với người khác.

Nhìn chung, Webcam Max Full là một trọn gói ứng dụng độc đáo, giúp bạn giả lập Webcam từ nhiều nguồn đa phương tiện. Đó có thể là một tập tin ảnh, Flash hoặc video clip. Tính năng này tỏ ra hữu ích khi bạn không muốn cho người khác biết được diện mạo đích thực của mình, khi bạn chưa đủ điều kiện tài chính để mua một webcam thật hay như khi bạn đang phải sử dụng kết nối Internet chậm như rùa bò và chất lượng đường truyền kém ổn định.

Không chỉ dừng lại ở đấy, Webcam Max Full còn cho phép áp dụng trên 1.500 hiệu ứng đặc biệt lên nội dung phát của Webcam để giúp nó được sinh động và vui nhộn hơn. Chương trình cũng hỗ trợ hầu hết các trình nhắn tin tức thời phổ biến nhất hiện nay, chẳng hạn như MSN, ICQ, AIM, Skype, Camfrog, Paltalk, Yahoo! Messenger…

Khác biệt lớn nhất của Webcam Max Full so với những giải pháp cùng họ đó là khả năng chia sẻ Webcam cùng lúc đến 16 chương trình và cho phép chuyển đổi dễ dàng giữa Webcam thật và Webcam giả. Với Webcam Max Full, công năng của Webcam quả thật đã được khai thác đến mức tối đa.

Dung lượng 24,5 MB

Download:
    http://www.softvnn.com/forums/showthread.php?t=25980

Like
    0
    Cám ơn bạn rất nhiều, ****** work tốt lắm (cho bản 4.0 của camtasia) ^__^ mình đi kiếm mãi...

Like
    0
    Làm gì mà phức tạp vậy. Trong chính cửa sổ của chương trình quản lý WC đó (khi cài driver là có mà). Nó cho thu lại (file.avi) đó. Hình như là Capsure gì đó không nhớ rõ.

Like
    0

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết