Diễn Đàn Tin Học

Trang 3 / 48 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 480
    Like
    0
    Mình có đến sân đúng giờ, nhưng chẳng biết ai với ai, hôm đó mobile lại bị hỏng, ko liên lạc được với mọi người trong diễn đàn. Sân Ngân hàng có 3 sân, mọi người đánh ở sân nào vậy ?

Like
    0
    kaka, có lẽ superhost nhận ra thabeo roài, thấy 1 chú ngồi bần thần 1 chỗ, ngó nghiêng các kiểu khoảng 20 phút, có fải là bác râu xồm hông, trông cũng hơi mập và có 1 chút spót.

Mọi người đánh ở sân ngay cửa ra vào ý, hẹn gặp lại nhá

Like
    0
    He he, thứ 6 này Gấu bông và Superhost di lễ chùa, xin khất sang thứ 7 nha, kekek
    hi vong buoi sau den moi nguoi di dong du hon
    Hiện tại Gâu bông dang chơi một sân tại Láng hạ,gấu bông làm chủ xị ở đó, vậy nếu nhóm Cầu lông DDTH - HN muốn chơi,mình sẽ cho ghép với sân mình luôn chơi từ 15h - 17h chiều chủ nhật hàng tuần, vừa đông vui lại vừa có sân đẹp, sân trải thảm đánh hơi bị yên tâm về cái đầu gối - chẳng là gấu bông bị sẹo cả 2 đầu gối chỉ vì chơi cầu lông, nên giờ sợ chơi sân bê tông lắm roài...
    Có gì Lâm thông tin nhé, vụ nhập sân vào chiều chủ nhật 3h-5h mình toàn quyền quyết định,
    Mình nghe nói sân Thái Thịnh dạo này vắng lắm, Lâm đã hỏi sang sân Thái Thịnh chưa? Ngó nghiêng xem thế nào, chứ sân Ngân hàng là sân bê tông, trơn quá má ơi,... Gấu bông bị xoạc một phát roài..hôm 14/2 ấy.
    Feedback nhanh nha.. đợi tin của moi người

sao thabeo ko hỏi bác chủ sân ấy, bác ấy biết hết mà, Gau bong và superhost cung phải hỏi bác ấy đấy, chứ có biet ai voi ai đâu, chinh bác ấy cho số diẹn thoạicủa anh Huấn đấy, chứ có đứa nào nghĩ là sẽ gọi điẹn thoại trước đâu, thabeo de lai so dien thoai lien lac di, có gì Lâm sẽ thông báo cho thabeo, hi vong buoi sau di gap thabeo nha...
    Được sửa bởi gau_bong_beo_888 lúc 15:09 ngày 16-02-2006 Reason: Automerged Doublepost

Like
    0
    Hic! theo nguồn tin mới nhất cho biết: " 2 members mới của HCL" là 2 cao thủ. Họ đã kịp hạ gục 2 thành viên kỳ cựu của Hội trong ngày ra mắt đầu tiên. Hy vọng với việc sinh hoạt đều đặn họ sẽ giúp các thành viên "lên tay".
    Chúc mọi người vui vẻ!

Like
    0

Vui lắm ! anh xin

thôi tulanh đừng nhắc đến chận thua ấy nữa để các anh ấy... ớ ớ ớ!!!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hc_ondi
    hôm 14 sao không thấy thabeo va kim dung đi vậy

hẹn thứ sáu này ra sân gặp mặt nhé nếu ko đi dc thì báo cho mọi người 1 câu để còn biết kaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    hihi mình ở Thái Nguyên cơ mà !!!! hi nhưng mà hôm đó cũng đánh đến tối.... có ai lên TN chơi thì ới mình câu nha gặp mặt giao lưu cái nhỉ
    ĐT: 0985798987

Like
    0
    Chiều nay, thứ 6 (17-02-2006), có đánh cầu lông tại sân Ngân hàng ko vậy ? Sân này là sân xi_măng, đánh cũng hợi ngại, trơn ngã 1 cái thì ...

Like
    0
    Trời đất! sân xi măng ha? Tulanh có duyên ngã khi đánh cầu lắm, Vậy chiều nay các Bác nương tay giùm nha.
    Chúc các bác vui.

Like
    0

Hấp dẫn đây ! no problem, tulanh

tulanh tròn thế, ngã phát lăn luôn, sợ quái gì!
    còn ngã ra ngoài thì đã có... (ối, cẩn thận không ăn phát kiếm bây giờ)

to thabeo: rất mong được gặp bạn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi gau_bong_beo_888
    He he, thứ 6 này Gấu bông và Superhost di lễ chùa, xin khất sang thứ 7 nha, kekek
    hi vong buoi sau den moi nguoi di dong du hon
    Hiện tại Gâu bông dang chơi một sân tại Láng hạ,gấu bông làm chủ xị ở đó, vậy nếu nhóm Cầu lông DDTH - HN muốn chơi,mình sẽ cho ghép với sân mình luôn chơi từ 15h - 17h chiều chủ nhật hàng tuần, vừa đông vui lại vừa có sân đẹp, sân trải thảm đánh hơi bị yên tâm về cái đầu gối - chẳng là gấu bông bị sẹo cả 2 đầu gối chỉ vì chơi cầu lông, nên giờ sợ chơi sân bê tông lắm roài...
    Có gì Lâm thông tin nhé, vụ nhập sân vào chiều chủ nhật 3h-5h mình toàn quyền quyết định,
    Mình nghe nói sân Thái Thịnh dạo này vắng lắm, Lâm đã hỏi sang sân Thái Thịnh chưa? Ngó nghiêng xem thế nào, chứ sân Ngân hàng là sân bê tông, trơn quá má ơi,... Gấu bông bị xoạc một phát roài..hôm 14/2 ấy.
    Feedback nhanh nha.. đợi tin của moi người

sao thabeo ko hỏi bác chủ sân ấy, bác ấy biết hết mà, Gau bong và superhost cung phải hỏi bác ấy đấy, chứ có biet ai voi ai đâu, chinh bác ấy cho số diẹn thoạicủa anh Huấn đấy, chứ có đứa nào nghĩ là sẽ gọi điẹn thoại trước đâu, thabeo de lai so dien thoai lien lac di, có gì Lâm sẽ thông báo cho thabeo, hi vong buoi sau di gap thabeo nha...
    Xin lỗi, anh phải đính chính lại thế này, anh tên là Lâm(djihad - 1980), già thứ nhì trong hội, còn hội trưởng tên là Huấn (hc_ondi - 1982). Nghe Gấu Bông nói anh cũng đỡ tủi cái phận già 1 chút.

Chưa đến sân Thái Thịnh lần nào. Chương trình là hc_ondi định chuyển sang sân Công Đoàn.

Tui ủng hộ việc sát nhập hội.

Còn gì nữa nhỉ? Vừa định nói gì lại quên rồi, có tuổi đúng là nó cũng ... già!

Trang 3 / 48 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết