Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 70
    vietanh797 Guest
    dùng comand pront thử xem có gọi đc regedit ra không

Like
    0
    Bạn thử làm cách sau xem có hiệu quả ko
    Start > Run > nhập gpedit.msc > cửa sổ Group Policy sẽ hiện ra > vào User Configuration > Administrative Tempalates > System > tìm dòng "Prevent access to registry editing tools". bên cửa sổ bên phải > Double Click vào > hiện cửa sổ "Properties" > chọn "Disable".

Like
    0

Thông tin

hay quá thank bạn ha minh sua mãi không được may có bạn
    Được sửa bởi TienDat1990 lúc 13:32 ngày 22-07-2009 Reason: lại nhầm

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi duy007vn View Post
    Vào RUN gõ lệnh gpedit.msc > Enter.
    - Trong cửa sổ Group Policy > chọn User Configuration > Administrative Templates > System > nhìn qua bên phải chọn và double-click vào "Prevent access to registry editing tools" > chọn Disable > OK. (để mở lại Registry)
    - User Configuration > Administrative Templates > System > Ctrl + Alt + Del options > double "Remove Task Manager" > chọn Disable > OK (để mở lại Task Manager bị lỗi).
    - User Configuration > Administrative Templates > Windows Components > Windows Explorer > double-click "Remove the Folder Options menu item from the Tools menu" > chọn Disalbe > OK. (để làm xuất hiện lại mục Folder Options bị mất do virus)

Sau khi chỉnh các thiết lập này xong, vào cmd gõ lệnh gpupdate /force > OK.
    Cám ơn duy007vn nhiều nhiều nhe !!!!!!!!!!

Like
    0
    cảm ơn Duy007vn rất nhiều. theo cách của bạn mình đã làm thành công. mình tìm mãi mới được.

Like
    0
    may tinh o bi vỉut co duoi exe,diet hoai cai win lai cung khong duoc xim moi nguoi giup do

Like
    0
    mình xin hỏi các bạn, mong các giúp mình với, máy mình bị nhiểm virus HIV.EXE, minh vào CMD hay tat cả các trương trình diều bị khóa lái hết, các bạn nào có trương trình nào chỉ mình với. thank cáC bạn nhiều lắm

Like
    0
    Quote Được gửi bởi manhthich View Post
    may tinh o bi vỉut co duoi exe,diet hoai cai win lai cung khong duoc xim moi nguoi giup do
    Bạn phải cài lại cho sạch sẽ,đừng truy xuất các ổ khác trước khi quét VR

Like
    0
    vào đây ngay để biết rõ hơn nhé ^^! http://sieuthitainha.com/index.php?&...90&banner_id=5

Like
    6
    Được gửi bởi duy007vn
    Vào RUN gõ lệnh gpedit.msc > Enter.
    - Trong cửa sổ Group Policy > chọn User Configuration > Administrative Templates > System > nhìn qua bên phải chọn và double-click vào "Prevent access to registry editing tools" > chọn Disable > OK. (để mở lại Registry)
    - User Configuration > Administrative Templates > System > Ctrl + Alt + Del options > double "Remove Task Manager" > chọn Disable > OK (để mở lại Task Manager bị lỗi).
    - User Configuration > Administrative Templates > Windows Components > Windows Explorer > double-click "Remove the Folder Options menu item from the Tools menu" > chọn Disalbe > OK. (để làm xuất hiện lại mục Folder Options bị mất do virus)

Sau khi chỉnh các thiết lập này xong, vào cmd gõ lệnh gpupdate /force > OK

Cảm ơn bạn về bài viết này vì nó đã giúp cho mình giải quyết đc vấn đề này mà bấy lâu chưa làm được!

Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết