Trang 10 / 12 FirstFirst ... 5789101112 LastLast
Hiển thị kết quả từ 91 đến 100 / 114
    Like
    0
    Mình cần thi toefl 450 điểm thôi không dám mong nhiều nhưng chẳng biết học thế nào.muốn load it đề thi full về làm thử nhưng không biết tim ở đâu,huynh nào biết xin chỉ giùm với!

Like
    0
    Tài liệu thật bổ ích. Cám ơn các bạn nhiều lắm

Like
    0
    Cảm ơn các bạn nhiều. Tôi chẳng biết cái địa chỉ nào mà post

Like
    0
    có bạn nào biết trang web có đề thi SAT chỉ mình với.thanks nhìu nhìu

Like
    0
    Xin chào tất cả các bạn thành viên trong diễn đàn. Mình là Anna Nhi thành viên mới tham gia,hiện mình đang là sinh viên năm nhất ĐH Nha Trang. Phương châm sống của mình là: Sống là can đảm sống thật với lòng mình, là đem yêu thương đến khắp mọi nơi. " Sống trong đời sống cần có một tấm lòng,...để gió cuốn đi ''.(Trịnh Công Sơn).

Sở thích:
    Hoạt động ngoài trời, Thời trang, Âm nhạc, đọc và viết truyện ngắn, tham gia các hoạt động từ thiện và công tác xã hội.

Rất vui khi được tham gia vào diễn đàn! chúc mọi người có một ngày tốt lành.

Like
    2
    Thông tin bổ ích về các kỳ thi chuẩn hóa quốc tế: IELTS, TOEFL, TOEIC, SAT, GRE, GMAT,...

www.number2.com: Trang web duy nhất cung cấp những bài thi hoàn chỉnh và miễn phí củac Sat, Act, Gre...Ngoài ra còn cho phép các bạn luyện tập từ vựng của mình dù bạn ở trình độ nào. Website không chỉ phục vụ cho học sinh mà còn nhắm đến đối tượng là giáo viên, gia sư cùng học và theo dõi trình độ học sinh của mình.

www.englishtips.org: Website bằng tiếng Nga, nhưng là kho tư liệu vô tận, thường xuyên được cập nhật về các loại sách, truyện, giáo trình và phần mềm học tiếng Anh(bằng tiếng Anh).

www.duhocvn.org: Là kho tài liệu tiếng Anh với rất nhiều đầu sách và phần mềm hay để luyện thi TOEFL, IELTS, SAT, GMAT, GRE… Website còn cung cấp các thông tin về các nhóm học ôn thi kỳ thi chuẩn hóa TOEFL, GRE, SAT và học bổng của Hoa Kì, Anh, Nhật cùng nhiều nước khác.

www.englishforvietnamese.com: Kho tài liệu essays và các bài luyện thi TOEFL, IELTS, TOEIC, SAT, GMAT,… Ngoài ra còn có thông tin học bổng và những thông tin hỗ trợ tài chính cho sinh viên quốc tế.

www.urch.com/forums: Diễn đàn có những thông tin rất bổ ích cho các kỳ thi chuẩn hoá cũng như việc nộp đơn du học ở Hoa Kỳ. Các bậc học đại học, sau đại học, thạc sỹ, tiến sỹ, các chuyên ngành như Luật được thể hiện khá đầy đủ và chi tiết.

www.wordhacker.com/en/articles.htm: Các kỹ năng và cách học tiếng Anh (đặc biệt là từ vựng và cách phát âm) hiệu quả cùng danh sách từ TOEFL, SAT và GRE - tài liệu không thể thiếu để ôn thi các kỳ thi chuẩn hóa với những định nghĩa đơn giản và dễ hiểu!

www.iievn.org/Academic.htm: Website của IIE, cung cấp thông tin về các kỳ thi chuẩn hoá và dự thi Toefl nội bộ, SAT, GRE tại Việt Nam.

www.ets.org/toefl: Website chính thức để đăng ký dự thi và tìm hiểu thông tin về bài thi TOEFL. Bạn có thể tìm mọi thông tin về kỳ thi TOEFL tại đây như địa điểm và ngày thi TOEFL (pbt, cbt và ibt) trên toàn thế giới, tìm hiểu cách chấm điểm các phần thi, nội dung bài thi v.v.... Bạn cũng có thể mua bài thi thử, đăng ký tham gia chương trình học TOEFL từ xa và tham gia diễn đàn của những người cùng thi TOEFL như bạn để trao đổi thông tin hoặc tham gia các nhóm học tập ảo trên mạng. Để xem trang thông tin chính thức về kỳ thi TOEFL bằng tiếng Việt, các bạn cũng có thể tham khảo trang web sau www.toefl.com.vn.

www.collegeboard.com: (SAT) Website vô cùng hữu ích đối với những bạn muốn tham dự kỳ thi SAT. Website dành cho c ả học sinh, các bậc cha mẹ và những nhà giáo dục. Từ những thông tin chuẩn bị cho kỳ thi, với các bài tập, câu hỏi đến việc đăng ký cho bài thi SAT chính thức sẽ đư ợc thực hiện qua website. Trang web còn cho phép bạn tìm hiểu thông tin về các trường đại học ở Mỹ, ghi chú và theo dõi những trường phù hợp với bản thân.

Nguồn: EQuest.edu.vn

Like
    0
    Mình cần 1 vài cuốn sách ebook về SAT như mastering the SAT critical reading hay những sách mà nói về bài tập của SAT, bạn nào có share cho mình nhé. Thanks so much!

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi vandue View Post
    Chào cả nhà! Hôm nay e mới bit đến trang ne! Mong mọi người giup đỡ nhé!
    mình cũng vậy,xin chào mọi ng`.M mới vào mấy bữa mà thấy nhìu thông tin bổ ích ghê

Like
    42
    Quote Được gửi bởi langtu190 View Post
    Hôm trước kiếm tài liệu học TOEFL iBT thấy mấy link tài liệu về môn này nè:
    TOEFL Phrase: _http://www.mediafire.com/?if1tjm4znom
    TOEFL SPEAKING: _http://www.mediafire.com/?n1jzmikaek1
    TOEFL VOCABULARY: _http://www.mediafire.com/?jzzujgdyujz
    Mình xin sửa lại link :
    TOEFL SPEAKING: _http://www.mediafire.com/?n1jzmikaek1
    thành : TOEFL SPEAKING: _http://www.mediafire.com/?n1jzmikaekl

Like
    0