Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Không xóa được files trong may MP3

Mình có mua máy MP3 của Sámung YP-T7X 512MB. Mình có cho mấy đứa bạn mượn về nhà. Không biết bị cài phần mềm gì vào máy MP3 nữa mà khi kết nối với máy tính của mình thì không thể xóa file hay chép file mới vào nữa. Nó cứ báo là máy MP3 bị protection, cần phải remove protection. Mình phải làm sao bây giờ. Mong các bạn giúp đỡ. Cám ơn nhiều.
    Quote Quote

Like
    0
    bạn xem thử trong catalog xem có mục nào "protection" không....cònkhông thì bạn nên
    reset lại máy...cung có thể bạn để cho máy hết pin...và đợi khoảng một ngày sau hay nạp pin vao...chuc ban thanh công

Like
    0
    trong catalog không có phần protection. Mình cũng đã thử rết máy rồi nhưng cũng "bó tay". Mình không biết có bị cài phần mềm bảo vệ trên máy MP3 không. Mình thử làm như bạn, để cho máy hết pin...và đợi khoảng một ngày sau hay nạp pin vao.Cám ơn bạn nhiều. Hi vọng là thành công. Thanks so much.

Like
    2
    format lại máy thì cài gì ráo cũng bay
    Mà mình nghĩ là di có cái thanh gạt HOLD trên máy cơ

Like
    0
    Mình không format được luôn, khi mình dùng dây USB kết nối với máy tính thì format cũng không được. Nó cũng báo là bị "protection". Phải remove protection để format. Dùng lệnh format trong máy MP3 cũng không làm được. Mình đã gạt HOLD trên máy rồi.

Like
    0
    kiểm tra lại nút Hold sem nó có bị tuột ở trong không ????????? Không thì format lại ổ ??

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết