Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 49
    Like
    0
    Hỏng việc rồi, bên EMAY.VN của mình cũng vừa nhận được 1 email từ nó bảo là nhái thương hiệu của nó, chắc mình cũng hủy đăng ký kiếm domain khác vậy

Like
    0
    Rắc rối thế nhỉ. Nói gì thì nói chứ ở VN mình mấy cái luật bản quyền gì đó chưa gắt gao lắm đâu. Trừ khi nó chi tiền để lót đường thì khả năng thắng mới cao. Cũng rắc rối đấy

Like
    0
    Bỏ thôi, mình bị dính 1 phát rồi :-(

Like
    18
    Bạn thử viết, tôi làm website cho khách hàng và làm theo yêu cầu khách hàng của tôi, nếu tên miền tôi đang sử dụng vi phạm thì bạn nên kiện nhà cung cấp tên miền cho tôi vì họ bán tên miền cho tôi, họ lấy tiền thì họ phải nắm đầy đủ luật. Điều thứ hai, nếu tôi vi phạm luật tên miền làm ảnh hưởng đến tên miền của bạn, xin vui gởi cho tôi tất cả tài liệu chứng minh điều này, để tôi còn giải thích với khách hàng của tôi. Trong trường hợp tôi chấm dứt tên miền này theo ý kiến của bạn, khách hàng của tôi sẽ kiện tôi ra tòa., ...vv đại loại thế.

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    hơ ở nước ngoài họ coi trọng tính chất bản quyền lắm. Động đến mấy cái này là rắc rồi ah nha

Like
    291
    Quote Được gửi bởi vietnamstamp.net View Post
    Bạn thử viết, tôi làm website cho khách hàng và làm theo yêu cầu khách hàng của tôi, nếu tên miền tôi đang sử dụng vi phạm thì bạn nên kiện nhà cung cấp tên miền cho tôi vì họ bán tên miền cho tôi, họ lấy tiền thì họ phải nắm đầy đủ luật. Điều thứ hai, nếu tôi vi phạm luật tên miền làm ảnh hưởng đến tên miền của bạn, xin vui gởi cho tôi tất cả tài liệu chứng minh điều này, để tôi còn giải thích với khách hàng của tôi. Trong trường hợp tôi chấm dứt tên miền này theo ý kiến của bạn, khách hàng của tôi sẽ kiện tôi ra tòa., ...vv đại loại thế.
    Bác này nói chí phải nè
    Cần mua website hoặc blog tiếng Anh. Bán inbox nhé

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi chém_gió View Post
    chủ thớt đáp chiến đấu cơ qua Us hầu tòa chưa? update tình hình cho a e biết còn tránh
    ổng trốn biệt luôn òi

Like
    1
    bên nước ngoài họ tôn trọng bản quyền lắm
    nhưng đây là lúc bạn thể hiện chút đỉnh thương lượng
    nếu khéo thì bạn không mất trắng đâu -họ sẽ hỗ trợ ( chứ không phải đền bù )

Like
    0
    tình hình là mình gửi mailcho nó,nhưng chưa thấy hồi âm,có tin tức gì là update ngay

Like
    0
    thật sự thì nó đã mua ban quyền từ phía bên nhà cung cấp bên Mĩ , những từ nào dính đến ebay đều không được sử dụng ngoại trừ chấp thuận của nó,

Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết