Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Chuyển thư từ Yahoo sang Gmail

Tôi thật sự đã mất khá nhiều thời gian cho việc chuyển đổi để có thể nhận được thư tại Gmail theo địa chỉ gửi đến hòm thư Yahoo. Tôi đã tìm hiểu nhiều nhưng chưa đem lại kết quả. Vậy xin thỉnh giáo bạn nào đã làm được chuyện nhỏ này. Xin cảm ơn!
    Quote Quote

Like
    0
    Ý bạn là Forward option đúng ko? Bạn vào Mail Options---> POP Access and Forwarding---->Forwarding, đánh địa chỉ gmail.

Like
    0

Là sao?

Từ Google --> Yahoo hay ngược lại?
    Nếu từ Google sang Yahoo thì Settings --> Forwarding and POP --> Click chọn vào mục: Forward a copy of incoming mail to (ghi địa chỉ yahoo của bạn vào đây). Save change là OK! Dịch vụ này free!

Từ Yahoo --> Gmail hoặc POP3 thì phải trả tiền cho Yahoo! 19.99USD/năm là có thôi!

Like
    0

Bõ công

Quote Được gửi bởi nhdongphuong
    Từ... ngược lại?
    Từ Yahoo --> Gmail hoặc POP3 thì phải trả tiền cho Yahoo! 19.99USD/năm là có thôi!
    Híc híc... phải thế mơi đúng chứ, bõ công bao giờ đào xới Yahoo. Thank bác nhdongphuong!

Like
    0
    À quên mất mình dùng Yahoo.co.uk cho nên cái forwarding & Pop3 là free. Nếu địa chỉ email của bạn vẫn là Yahoo.com thì bạn thử chuyển sang 1 trong những địa chỉ phụ mà Yahoo nó cho free xem.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 18Googol2
    À quên mất mình dùng Yahoo.co.uk cho nên cái forwarding & Pop3 là free. Nếu địa chỉ email của bạn vẫn là Yahoo.com thì bạn thử chuyển sang 1 trong những địa chỉ phụ mà Yahoo nó cho free xem.
    Ý bạn là sao? (lập mail mới thì mình ko thể rùi)
    Có thể chuyển ZIP/Postal Code U.S --> United Kingdom thì có thể sử dụng dịch vụ này?

Like
    0
    các bác bảo chuyển sang gmail mất tiền thì ai dám chuyển.VÌ nhiều khi chuyển cũng chỉ là mong muốn cá nhân thui chứ có làm ăn gì đâu mà trả tiền cao zậy.hjxhjx

Like
    20
    Tiện đây các bác cho em hỏi, bọn aol có foward mail đc ko nhỉ
    em lục lọi mà ko thấy

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết