Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

phần mềm ghi dĩa karaoke đầu 5 số

Bạn nào biết làm sao đọc được dĩa karaoke 5 số trên máy tính ko vậy chỉ cho mình với ....mình dùng cái gì để đọc đĩa.....mình muốn sao ra 1 cái dĩa giống như vậy thì mình cần những phầm mềm gì? và phần cứng ra sao
    Quote Quote

Like
    0
    rất tiếc, hình như chả có chương trình nào đâu bạn, vấn đề này cũng khá nhiều người quan tâm nhưng chưa có ai trả lời được cả
    thôi bạn thử dùng các chưog trình tạo karaoke chạy như vcd thôi, có rất nhiều trên mạng đó , trong diển đàn này cũng có bạn giới thiệu rồi

Like
    0
    Tôi mở đĩa karaoke 5 sổ thì thấy cấu trúc của nó giống đĩa VCD và kèm theo 1 file dữ liệu karaoke nữa thôi, theo tôi file này chứa lời và nhạc midi cho bài hát, còn file video thì là một đoạn video nhỏ (bạn để ý thấy đoạn video cứ lặp đi lặp lại là vì vậy, cái sự lặp lại này là do đầu karaoke được lập trình sẵn như thế do đó tôi nghĩ mình có thể thay thế đoạn video đó theo ý mình luôn -> cái này mình nghĩ là hay nhưng chưa thử ) Còn cấu trúc file dữ liệu thì chỉ có đầu karaoke là đọc được, nếu có chương trình nào đó phân tích được file này thì thằng arirang kể như phá sản (vì không bán được đầu nữa).
    Nhưng chưa thấy cao thủ nào ra tay (???)

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết