Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

20 giờ thứ 6 hàng tuần . HƯỚNG DẪN PHỤC HỒI ẢNH CŨ

2 năm rồi mới trở lại diễn đàn vẫn thấy như xưa nhỉ . 2 năm bôn ba đủ thứ chuyện nay ducbaodesign xin mạng phép quay trở về diễn đàn , thứ nhất để trả lời nhiều khuất mắc mà nhiều bạn đã gửi mail cho ducbaodesign , thứ 2 là vì niềm đam mê đồ họa và muốn chia sẽ với mọi người những gì mình biết .
    Dạo gần đây ducbaodesign vào hop mail và thấy rất nhiều nguoi gui hình ảnh iu cầu phục hồi hình ảnh người thân của các bạn . và mảng phục hồi ảnh cũ được khá nhiều người quan tâm . nay ducbaodesign mượn một tấm hình của bạn hoàng gửi cho mình gần đây nhất để giúp ducbaodesign làm một tutorial nho nhỏ để giải đáp mọi thắc mắc cho các bạn về phục hồi ảnh cũ . Các bước để hoàn thành ảnh cũ như thế nào . BẠN NÀO QUAN TÂM ĐẾN PHỤC HỒI XIN ADD NICK ducbaodesign@yahoo.com và VÀO TỐI THỨ 6 ( 15 / 08 /2008 )VÀO LÚC 8 GIỜ MÌNH SẼ ONLINE HƯỚNG DẪN CÁC BẠN TỪNG BƯỚC ĐỂ HOÀN THÀNH 1 TẤM HÌNH PHỤC HỒI 1 TẤM HÌNH CŨ THEO HÌNH MẪU DƯỚI ĐÂY . BẠN NÀO QUAN TÂM ADD NICK ducbaodesign NHÉ

Hình Góc

Hình Trắng Đen

Hình Màu

CHỦ ĐỀ TUẦN SAU SẼ HƯỚNG DẪN CÁCH LÊN MÀU NHƯ HÌNH SAU

Hình Góc

Hình Màu

Thời gian 2 năm qua có làm ai buồn xin bỏ qua, cố gắng thời gian này sẽ chỉ dẫn các bạn qua yahoo online , các bạn add nick ducbaodesign@yahoo.com nhé
    Được sửa bởi ducbaodesign lúc 03:03 ngày 15-08-2008
    Quote Quote

Like
    0
    20g tối nay . bạn nào đam mê phục hồi ( đã biết photoshop căn bản ) online cùng mình thảo luận về vấn đề phục hồi nhé , mình sẽ hướng dẫn làm sao để phục hồi và hoàn chỉnh tấm hình mẫu . Thân mời ...

Like
    0

Vui lắm !

làm thử bức trên được kết quả sau

còn bức đám cưới thì quả đáng phục

đã ép nick bạn rồi có gì xin chỉ giáo

Like
    0
    Post cái hướng dẫn lên đây luôn đi bác ơi, em quan tâm cái này lắm rồi hic hic, nhanh nhanh nào bác !
    Bán con gà content đã pay vài lần 10 củ (2008)

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết