Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Học CD CNTT thì nên học ở đâu hả mọi người

Mình năm nay 26 tuổi rồi , rất yêu thích CNTT và đang có ý định đăng ký di học nhưng không biết học trường nào aptech thì học phi nghe nói học phí hơi cao ngoài ra không thấy trường nào khác ở Hà nội , ai biết chỉ giúp mình được không ? Mình lâu rồi không động đến sách vở nên chắc là khó mà thi được nên mình ưu tiên chọn trường dân lập , chỉ xét tuyển mà không cần thi. cho mình biết nha mọi người ?
    Quote Quote

Like
    1
    theo em thì anh nên học ở một trung tâm nào đó để sớm đi làm hơn! bằng cấp không quan trọng bằng kiến thức đâu! CNTT quan trọng là kiến thức để làm việc là chính anh àh!

Like
    0
    ngoài công lập thì học phí chỗ nào cũng cao cả

Like
    0
    Anh có thể tham khảo các khóa học của Học viện CNTT quốc tế KarRox . Ở đó có nhiều khóa học về quản trị mạng và lập trình dc đó.

Like
    1
    nếu mà bạn có điều kiện thì theo mình bạn nên học ở fpt bạn nhé chất lượng ở đó thì đảm bảo chất lượng nói chung là tốt lắm bạn à

Like
    0
    học CD CNTT thì theo mình bạn nên theo học tại các aptech ý

Like
    1
    Bạn kêu đắt mà đòi học dân lập thì chịu thôi, dân lập thì trường nào cũng gần như nhau thôi. mình nghĩ aptech cũng là hợp lý rồi.
    Quote Được gửi bởi chantinhts View Post
    Mình năm nay 26 tuổi rồi , rất yêu thích CNTT và đang có ý định đăng ký di học nhưng không biết học trường nào aptech thì học phi nghe nói học phí hơi cao ngoài ra không thấy trường nào khác ở Hà nội , ai biết chỉ giúp mình được không ? Mình lâu rồi không động đến sách vở nên chắc là khó mà thi được nên mình ưu tiên chọn trường dân lập , chỉ xét tuyển mà không cần thi. cho mình biết nha mọi người ?

Like
    0
    Bằng cấp không quan trọng bằng kiến thức đâu. quan trọng là kiến thức để làm việc là chính.

Phần mềm quản lý kho|Phần mềm quản lý bán hàng|Phần mềm quản lý cầm đồ | Phần mềm quản lý bán hàng vật liệu xây dựng | Phần mềm quản lý cho vay

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết