Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    0

Internet Download Manager

Phần mềm download này của mình vẫn còn hạn sử dụng nhưng không download tài liệu được. Khi mình mở một video trên mạng thì không thấy xuất hiệu ô vuông nhỏ phía trên ghi Download with IDM như mọi khi. Các bạn giúp mình khắc phục nhé. Cảm ơn các bạn!
    Quote Quote

Like
    1
    Vì trong Internet Download Manager chưa có đuôi (định dạng) video mà bạn muốn download .
    Khắc phục : Việc đầu tiên là bạn phải biết file muốn down là định dạng nào (VD: 3GP , MP4 v.v..)
    sau đó mở Internet Download Manager -> download -> Opitions -> File types
    Và điền File đó vô như hình đính kèm .

Like
    0
    Cảm ơn bạn! Mình thấy trong phần Automatically start downloading following file types của mình cũng có định dạng FLV, vậy mà vẫn không download được các file như vậy. Mình không biết lỗi ở đâu nữa. Giúp mình nhé!

Like
    1
    bạn thử refresh lại xem, hoặc cập nhật bản idm mới nhất nhé!!!!!
    mình vẫn down ầm ầm đây.

Like
    5
    Update đi là ok, IDM bản quyền trọn đời làm gì có chuyện còn hạn sử dụng hay không

Like
    0
    nếu bạn mở bằng firefox và IE thì OK, với Chome thì hơi khó khăn

Like
    1
    Tùy định dạng thôi cũng có khi flv không bắt được. Nhiều video trên youtube lúc bắt được lúc không bắt được

Like
    0
    bạn xài bản IDM 6.05 trở lên sẽ bắt đc link ở Chrome , còn vụ bắt link đc hay không còn phụ thuộc vào thẻ General nữa mà bỏ tick ở Chrome thì sao nó down từ chrome đc , và ko phải video nào cũng là flv hay swf mà còn là gz và 1 số định dạng khác khi xem phim ở mấy trang nước ngoài , có lần mình cũng gặp trường hợp tương tự , khắc phục bằng cách view source rùi check link phim .*** , khi bít rùi thì thêm vào phần File Type như bạn hoatoto nói đó là ok mừ . Thân

Like
    0
    có phải bạn vừa mới cài mà đã sử dụng luôn rồi đúng không, có thể bạn phải khởi động lại máy sau khi cài đặt xong.

Like
    0
    Tình hình là hôm đó có thông báo nhắc update, tớ chọn ok, sau đó có một bảng chọn khác hiện ra. Tớ không nhớ rõ mình click vào đâu nữa vì đọc mà không hiểu. Thế rồi IDM bị mất luôn. Tớ vào cantrol panel định uninstall nhưng không thấy nó trong đó nữa. Có lẽ tớ phải cài lại từ đầu rùi.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết