Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 44
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi addme
    check tầm 200-300 thì page view khoảng bao nhiêu vậy mấy sư huynh
    nếu site của bạn mà người mỹ hay Canada vào thì mỗi ngày chỉ cần 5,6 click vào là bạn cũng có thể kiếm được số tiền đó còn đối với người VN vào thì bids rất thấp chẳng hạn như tôi mỗi ngày có đến 15 đến 20 click mà cũng chỉ có khỏang từ 1,5 đến 2$ . page view từ 4500-5000, unique user khỏang 400-500 . nếu là site của nước ngòai chắc tôi cũng kiếm được nhiều tiền rối ặc ặc

a` quen cho hỏi ibill một câu có phải mã pin google inc sẽ gửi cho mình qua đường bưu điện đúng không ? để kiểm tra tính xác thực của address

Like
    0
    Xin giải thích hộ mình là tại sao ở nước ngoài như Mỹ hoặc canada thì click mỗi cái sẽ cao hơn ạ? Dựa vào những tiêu chuẩn nào để xác định là ở nước ngoài ạ ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi keepsmiling
    Xin giải thích hộ mình là tại sao ở nước ngoài như Mỹ hoặc canada thì click mỗi cái sẽ cao hơn ạ? Dựa vào những tiêu chuẩn nào để xác định là ở nước ngoài ạ ?
    Ở Mỹ và Canada hoặc một số nước khác có nền thương mại điện tử phát triển việc mua hàng trên mạng diễn ra rất bình thường họ có thể mua hàng và trả tiền bằng credit card , trong khi ở Viet Nam không có mấy ai có credit card cả mấy chục cái click chưa chắc có lấy một người mua vì vậy người ta trả tiền trên một click rất thấp . dựa vào IP address khi user truy cập người ta se biết được user đó thuộc quốc gia nào .

Like
    0
    1 ngày có 100K page views, tỉ lệ click khoảng 0,4% thì 30-40 USD/ngày

Like
    0
    Quote Được gửi bởi MMM
    nếu site của bạn mà người mỹ hay Canada vào thì mỗi ngày chỉ cần 5,6 click vào là bạn cũng có thể kiếm được số tiền đó còn đối với người VN vào thì bids rất thấp chẳng hạn như tôi mỗi ngày có đến 15 đến 20 click mà cũng chỉ có khỏang từ 1,5 đến 2$ . page view từ 4500-5000, unique user khỏang 400-500 . nếu là site của nước ngòai chắc tôi cũng kiếm được nhiều tiền rối ặc ặc

a` quen cho hỏi ibill một câu có phải mã pin google inc sẽ gửi cho mình qua đường bưu điện đúng không ? để kiểm tra tính xác thực của address
    Đúng thế anh à, hôm em nhận đc nó gửicái thư như tờ giấy, tí nữa thì quăng sọt rác, sau đó cầm lên đọc thì thấy của Google gửi, mừng húm, các bác đợi pin tầm 20 ngày thìư ráng đợi đê, em chờ cái đó đúng hơn 1 tháng đó. Bưu điẹn xiu lởm ...

Like
    0
    Hic
    Bao giờ cho đến 100k pageview/day ?

Like
    0
    Số pageviews không quan trọng, mà là tỉ lệ CTR (tỉ lệ click vào ads) và ePCM. Ví dụ, bạn có 5000 pageviews mỗi ngày và có ePCM = $5, thì earning sẽ là $25. Nếu bạn có 100000 pageviews nhưng ePCM chỉ $0.1 thì earning của bạn chỉ là $10 thôi.

Chất lượng quan trọng hơn số lượng.

Like
    0
    Các bác nói rõ hơn về cách thanh toán nhanh nhưng bị trừ 25$ fee được ko? Còn cách thanh toán mà jscio nói với ibill tài khoản, tỷ giá 0,821 gì đó là cách nào vậy

Like
    0
    To Ibill :
    Cho mình hỏi, Page impressions Clicks Page CTR Page eCPM của mình như hình dưới có gặp vấn đề gì ko ?đây là số tiền mình kiếm dc trong gần 1 ngày :
    http://tinypic.com/dfwuwn.gif <---

Còn channel là như thế nào ? ví dụ mình có 10 site, mình có cần phải làm 10 chanel khác nhau khong ? Mình ko cần sử dụng channel thì có sao hay ko ?
    Được sửa bởi 3in1 lúc 19:46 ngày 06-09-2005

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 3in1
    To Ibill :
    Cho mình hỏi, Page impressions Clicks Page CTR Page eCPM của mình như hình dưới có gặp vấn đề gì ko ?đây là số tiền mình kiếm dc trong gần 1 ngày :
    http://tinypic.com/dfwuwn.gif <---

Còn channel là như thế nào ? ví dụ mình có 10 site, mình có cần phải làm 10 chanel khác nhau khong ? Mình ko cần sử dụng channel thì có sao hay ko ?
    Tất cả đều không có vấn đề nếu bạn không tự click và nó không tăng một cách đột ngột ( do người khác cố tình click còn ngày nao cũng khoảng vậy thì không sau ) Không sử dụng channel cũng không sao chi là không thể theo dõi report cho mỗi site thôi . nếu sử dung channel sẽ theo dõi reprort cho từng site vậy thôi .

Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết