Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 13

Chủ đề: Xin anh em chỉ giáo

Like
    0

Xin anh em chỉ giáo

Tình hình là em mới được giao nhiệm vụ quản trị trang web www.hddlabvn.com
    Hôm nay, em có tình huống lạ mong các webmaster và tất cả mọi người góp ý giùm, xin cám ơn.
    Việc là thế này, sáng nay có một bài post do một member mới, xin các bác xem tại đây
    Bài post của member mới này đề cập đến vấn đề kiếm tiền online, chạy quảng cáo để lấy tiền. Member này còn chat và đề nghị hợp tác, hỗ trợ chi phí cho Mod. Em không rõ có cái gì bất lợi ẩn sau vấn đề không. Em chưa hiểu rõ cái này lắm nên nhờ mọi người đã có kiến thức rồi góp ý cho em với.
    Quote Quote

Like
    0
    Có ai biết về vấn đề kiếm tiền online thì giúp em thông tin với ạ.

Like
    10
    đây là hình thức CAM tươi bác nhé. Giống ********** mình chơi 5 năm trước. Cho nó out đi.

Bổ sung: 1 đống "sao" trên kia là Cát-phi-ét-ta. Đủ thấy cái thể loại này Sờ-cam đến mức nào

Like
    0
    Quote Được gửi bởi newqazter View Post
    đây là hình thức CAM tươi bác nhé. Giống ********** mình chơi 5 năm trước. Cho nó out đi.

Bổ sung: 1 đống "sao" trên kia là Cát-phi-ét-ta. Đủ thấy cái thể loại này Sờ-cam đến mức nào
    Cám ơn bác, nghi nó buôn "cam" vì hỏi vặn mà mãi chưa thấy nó trả lời, chắc ban nó thôi.

Like
    10
    Quote Được gửi bởi hddlab View Post
    Cám ơn bác, nghi nó buôn "cam" vì hỏi vặn mà mãi chưa thấy nó trả lời, chắc ban nó thôi.
    Ban đi còn đợi gì nữa

Like
    0
    Thấy cậu ta trả lời cũng có vẻ có lý,bác vào xem thử giúp xem đúng sai thế nào.

Like
    10
    Okie, mỗi người 1 chí hướng bác ạ. Có người thích kiếm ngày vài trăm, vài triệu, lúc rảnh thì cafe, cờ tướng. Cũng có người thích ngồi click quảng cáo kiếm vài đồng Nếu người ta đão ó lòng trả lời câu hỏi thì cứ để đấy cho người khác xem và học tập thôi, mình thấy review về cái site cậu ta giới thiệu cũng 0 tệ. Tuy nhiên nếu bác là chủ 1 diễn đàn, đứng ra bảo kê cho họ thì cũng nên nghĩ đến cái uy tín của mình sau này.

Đôi dòng góp ý,

Like
    8
    . Bỏ đi. Làm cái gì thì tập trung cái đó thôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi newqazter View Post
    Okie, mỗi người 1 chí hướng bác ạ. Có người thích kiếm ngày vài trăm, vài triệu, lúc rảnh thì cafe, cờ tướng. Cũng có người thích ngồi click quảng cáo kiếm vài đồng Nếu người ta đão ó lòng trả lời câu hỏi thì cứ để đấy cho người khác xem và học tập thôi, mình thấy review về cái site cậu ta giới thiệu cũng 0 tệ. Tuy nhiên nếu bác là chủ 1 diễn đàn, đứng ra bảo kê cho họ thì cũng nên nghĩ đến cái uy tín của mình sau này.

Đôi dòng góp ý,
    Quote Được gửi bởi ddtn View Post
    . Bỏ đi. Làm cái gì thì tập trung cái đó thôi.
    Cám ơn các bác đã góp ý, em đã báo cáo ý của các bác với sếp em và được lệnh là phải...ban luôn và ngay. May có các bác tư vấn, em cám ơn nhiều ạ.

Like
    0
    bỏ qua những lời này đi, chắc bạn còn quá trẻ nên không nhận ra giọng lừa đảo đó !

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết