Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Kaspersky Internet Security 2011 bản quyền miễn phí 365 ngày!

Đây là bài hướng dẫn biến
    Kaspersky Security Suite CBE 11 tiếng Đức
    thành :
    Kaspersky Internet Security 2011 tiếng Việt

I. Kaspersky Security Suite CBE 11 là gì?

Kaspersky Security Suite CBE đã trở thành cái tên quen thuộc với những fan hâm mộ Kaspersky ở Việt Nam cũng như trên toàn thế giới. Mới đây, ComputerBild đã nâng cấp phiên bản Kaspersky Security Suite CBE của mình từ phiên bản Kaspersky Security Suite CBE 10 lên phiên bản Kaspersky Security Suite CBE 11 dựa trên công nghệ của Kaspersky Lab 2011. Nói một cách rõ ràng hơn thì phiên bản Kaspersky Security Suite CBE 11 tương đương với phiên bản mới nhất của KIS – Kaspersky Internet Security 2011, được đổi tên đi là vì đây là phiên bản do ComputerBild tài trợ độc quyền. Kaspersky Security Suite CBE 11 gần như có đầy đủ mọi tính năng bạn cần để giữ cho bạn được an toàn khi lướt web. Nó cung cấp khả năng bảo mật liên tục cho bạn và gia đình của bạn – khi làm việc, giao dịch, mua sắm và chơi trực tuyến.
    Ngoài thay đổi tên, giao diện của phiên bản Kaspersky Internet Security 2011 đặc biệt này cũng được thay bằng tiếng Đức nhưng điều này không phải là vấn đề quan trọng vì chỉ cần vài cú pháp chỉnh sửa registry mà afublog.com sẽ giới thiệu với các bạn bên dưới và sử dụng tổ hợp Shift+F12, giao diện Kaspersky Security Suite CBE 11 sẽ ngay lập tức trở về tiếng Việt.

Đặc biệt : ComputerBild cung cấp key miễn phí 3 tháng/ 1 lần, Key này dùng chung cho hàng triệu người nên các bạn cứ yên tâm dùng

II. Hướng dẫn cài đặt

Đây là key code public (công cộng) nên các bạn active (đặc biệt KO phải đổi IP) và dùng thoải mái mà ko lo bị block nữa.

Và key code lần 1 đây: JB61V-3TER9-EEU2X-D55PY

Key code lần 2 đây: 4SCUW-5X63A-JVHHG-QRUC8 (Hạn sử dụng đến 03/01/2012)

* Lưu ý:
    - Code này ko giới hạn số người dùng (mặc dù nó ghi là cho 3PC), nên hàng triệu ng có thể sài nó!

- Các bạn nên active code trước 19/7/2011 sẽ đảm bảo được 91 ngày sử dụng nha! (từ 20/7, ngày sử dụng sẽ bị trừ dần)

- Đây là code dùng cho bản Kis CBE 2011 của Đức nên muốn active code này cho Kis 2011 Tiếng Việt các bạn phải làm đúng zin theo cách sau nhé (3 lần nhận code free sau chỉ cần add code vào dùng thôi ^_^):

- Đầu tiên bạn có thể tải file CBI.Dll về bằng đường link sau:
    Mediafire: http://www.mediafire.com/?5rsnalo8j8rbbzs

- Tiếp theo bạn download bản KIS tiếng Việt tại trang web
    http://kaspersky.nts.com.vn/download...is11.0.1.400vi

Khi tiến hành cài đặt đến phần điền license vào bạn hãy chọn “Kích hoạt bản dùng thử”.

Sau khi quá trình kích hoạt phiên bản dùng thử hoàn tất. Các bạn chọn “Hoàn tất”.

Sau đó kích chuột phải vào biểu tượng KIS ở dưới khay hệ thống và chọn “Cấu hình”.

Trong phần “Cấu hình tổng quản” bỏ chọn ở ô “Cho phép bảo về”

Sau đó chuyển qua bên “Cài đặt nâng cao” chọn “Tự bảo vệ” và bỏ chọn dòng “Cho phép Tự bảo vệ” đi rồi nhấn “OK”.

Tiếp theo các bạn thoát “Hoàn Toàn” KIS đi bằng cách nhấp chuột phải vào biểu tượng KIS ở khay hệ thống và chọn “Thoát”. Sau khi tắt KIS thành công, các bạn hãy copy file CBI.dll vào rong thư mục “C:\Program Files\Kaspersky Lab\Kaspersky Internet Security 2011″.
    Sau đó mở KIS lên và nó sẽ thông báo lỗi “môdun KIS cần phải cài lại” nhưng các bạn đừng lo. Bạn cứ kích hoạt KIS bằng giấy phép bản quyền nhận được của ComputerBild bình thương rồi vào “Start > All Programs > Kaspersky Internet Security 2011 > chọn Sửa chữa hoặc Gỡ bỏ” và click vào nút sửa chữa là OK.
    Sau khi sửa chữa hoàn tất KIS sẽ yêu cầu bạn khởi động lại máy. Đừng khởi động lại. Hãy update cơ sở dữ liệu xong rồi hãy khởi động lại. Thế là KIS từ giờ đã nhận key KIS CBE 2011 rồi.
    Được sửa bởi thanhbinh1975 lúc 19:31 ngày 07-10-2011 Reason: ad key
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0

Ngạc nhiên

bạn ơi nếu mình đã cài bản dùng thử trước đây rồi, nên sau khi mình gỡ bỏ bản cũ đi, và cài bản bạn cho vào nó vẫn bị máy chủ nhận diện và vẫn là cái bản cũ mình đang dùng. có cách nào khắc phục không hả ban ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoangcuonga3 View Post
    bạn ơi nếu mình đã cài bản dùng thử trước đây rồi, nên sau khi mình gỡ bỏ bản cũ đi, và cài bản bạn cho vào nó vẫn bị máy chủ nhận diện và vẫn là cái bản cũ mình đang dùng. có cách nào khắc phục không hả ban ?
    Bạn dùng Phần mềm gỡ bỏ Kaspersky Anti-Virus Remover : http://support.kaspersky.com/downloa...kavremover.exe

Key code lần 2 đây: 4SCUW-5X63A-JVHHG-QRUC8 (Hạn sử dụng đến 03/01/2012)

Like
    2
    có thấy được đâu bạn thử cho mình cái hình nào mà bạn làm thành công rồi cho mình xem xem nào thank bạn nha

Like
    0
    Quote Được gửi bởi toinayangi View Post
    có thấy được đâu bạn thử cho mình cái hình nào mà bạn làm thành công rồi cho mình xem xem nào thank bạn nha
    Mình mới làm lại đây :

Rất đơn giản, bạn chú ý làm theo các bước ở bài viết trên là được. Chú ý các bước cuối cùng.

Từ lần sau các bạn chỉ cần ad key vào là được.

Chúc các bạn thành công!

Like
    0
    có Kaspersky miễn phí rồi cơ àh ?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết