Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Mình muốn có cách diệt vius

Mình đang sài winXP(Desktop), máy sử dụng chương trình synmantec để diệt vius, minh đã quét, máy bao không có, nhưng khi mình vô trang hơi nhạy cảm để coi, thì máy chạy hơi chậm, mình nghi ngờ có dấu hiệu bị vius, mình có quét lại máy nhưng không phát hiện vius, nhưng mình chắc là máy đang bị vius, các bạn giúp mình với.
    Cảm ơn các bạn nhiều.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

minh dang sai winxp, mình su dung chuong trinh diet vius nao la thich hop nhat, xin da ta.
    Được sửa bởi sunmax lúc 17:27 ngày 18-11-2008 Reason: Bổ sung bài viết
    Quote Quote

Like
    0
    Chi la vi synmantec chi la trinh víu cui bap, ban nen download eset nod 32 ve su dung. truoc tien hay down phan mem norton remover ve go bo synmantec truoc. minh da su dung nhieu chuong trinh nhung chi co nod 32 la on dinh nhat. Kaspersky chay cung ca giat lam. Minh xai no du la ban chinh thuc cung bi loi khong the restore khi gap su co.

ln35-3 Guest
    Quote Được gửi bởi thhungnguyen View Post
    Chi la vi synmantec chi la trinh víu cui bap, ban nen download eset nod 32 ve su dung. truoc tien hay down phan mem norton remover ve go bo synmantec truoc. minh da su dung nhieu chuong trinh nhung chi co nod 32 la on dinh nhat. Kaspersky chay cung ca giat lam. Minh xai no du la ban chinh thuc cung bi loi khong the restore khi gap su co.
    Không có bất cứ 1 IS hay AV nào là tuyệt đối cả.Chỉ là chống lại virus nếu có thể thui,khi mà hiện nay càng ngày càng xuất hiện hàng trăm virus khác nguy hiểm hơn trước.Các pác nào muốn học bảo mật vào www.ict24h.net

Like
    0
    Xin lỗi mọi người vì lợi ích chung tui phải tuyên truyền diều này :
    bọn Tàu chỉ giỏi trò phá hoại , tui mà là dân Tàu tui tự tử lâu rồi , nhục quá mà ,tảy chay bọn Tàu diiiii

Like
    0
    su huynh oi em dung 3 trinh duyet vi khuan la CMC BKAV Fast Helper
    cmc: http://www.cmc.com.vn/

Like
    11
    Tất nhiên dùng máy tính không hy vọng không có virus, Nhưng bạn nên dùng chương trình tốt hơn ví dụ như Kaspersky, AVG...

Like
    0
    1 phiếu cho AVG đó máy pác

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết