Trang 4 / 9 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 84
    Like
    19
    http://72.232.15.196/ mà xem chi tiết

ai bảo không có website, domain security.com.vn là do VNNIC 1 hôm đi họp quên không đóng cửa nên nó bị mất domain này, đang đi tìm để trả lại thôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi alone_vn81
    Hi,
    Tôi dang dịnh kiếm chổ học security thì tình cờ biết VSEC có dạy.
    Toi cung biet VSEC kha lau, va cung nghe nhieu, thay cac ban noi nhieu ve VSEC nhung voi toi thi thay tối tăm,
    + Goi 0908503852 (Ms.Chi). tra loi mù mờ, trường học ko có dien thoai lien lac, website kô có, e-mail cũng kô. Chỉ có mobi trên là cach lien lac.
    +Nhờ fax thông tin khóa học cũng kô có. Cái gì cũng kô, rồi khi hỏi sao security.com.vn kô vố được, thì trả lời kô biết bị làm sao nữa ? VSEC gì vậy ? Ai có thẩm quyền VSEC trả lời đi tôi thất vọng các bạn.
    thuanhungtq@gmail.com
    Nếu bạn thực sự muốn học thì tại sao ko lên thẳng chi nhánh ở đường 3 tháng 2 mà hỏi ? nếu hỏi ms.chi ko rõ thì tại sao ko hỏi thẳng anh Trác ? website, email cũng vậy, mọi thứ đều có nhưng tại bạn ba chớp ba nhoáng ko thấy mà thôi, trước khi lên tiếng chỉ trích người ta thì hãy chịu khó tìm hiểu kỹ 1 chút nha

Like
    0
    To hostindexvn.com
    website của một doanh nghiệp(trung tam an ninh mạng) mà bảo là vì lý do này lý do kia không vào được, mà web là IT mà VSEC là security thì có fải là kô pro kô.
    To ncviet

Bạn có biết mình liên lac VSEC thê nào kô mà bạn nói ba chớp ba nhoáng, tôi chẳng biết Mr Trác là ai, chỉ biết VSEC. Vì sao lại người này người kia nhỉ, vậy chắc khi bạn có problem với microsoft bạn liên lạc billgate hả ?hay bạn gặp vấn đề xã hội đen, bạn gọi ĐạicaThay repuest help hả.

Bạn là gì của VSEC vậy, tôi chỉ hỏi những người có trách nhiệm VSEC thôi, thử hỏi nhé trung tâm đào tạo mà đi học, liên lạc qua 2 phone 8 8328267 không liên lac, 8328268 tạm ngưng sử dụng. Gọi Ms Chi thì bảo đến xem pano quảng cáo đi, dán cổng Maximax đó không biết còn không?
    Thử hỏi công việc bận rộn, muốn hỏi gì thì liên lạc trước chứ, hỏi bộ phận giáo vụ mà, yêu cầu e-mail thông tin khóa học cũng không,Fax cũng không, cái gì cũng kô. vậy lòng tin để đi học trung tâm đó là gì ?
    Đây là góp ý thiện chí, tôi chỉ muốn VSEC giải thích thế nào thôi.
    Được sửa bởi alone_vn81 lúc 09:24 ngày 08-04-2006

Like
    0
    có ai có tài liệu giảng dạy của khóa học Vsec- Basic ko? trong đó có 1 số kiến thức thì mình biết nhưng 1 số thì ko, muốn xin tài liệu để về tự học thôi, có ai có gửi cho mình đc ko?
    email của mình là: ttana84@yahoo.com

Like
    0
    Tôi chỉ có thể trả lời giúp tại sao security.com.vn không hoạt động được.

Đó là vì vấn đề "giấy phép" chứ không phải vì bất kỳ 1 lý do kỹ thuật nào cả. Bộ VHTT chưa cấp giấy phép thì chưa hoạt động.

Về những việc khác của VSEC, tôi sẽ gửi msg này đến người có trách nhiệm của VSEC và bạn sẽ có hồi âm trong hôm nay.

Like
    0
    Chào bạn Hùng,

Trước hết thay mặt VSEC, xin lỗi bạn vì đã gây nên cảm giác khó chịu cho bạn !

VSEC đang phải hứng chịu hậu quả của việc không xin giấy phép cho website thông tin doanh nghiệp (một vấn đề đang được tranh cãi rất gay gắt hiện nay trong Luật CNTT). Tên miền đang bị VNNIC block nên bạn đã không vào được.

Tôi sẽ cho kiểm tra việc bạn đã trao đổi với Ms.Chi để xác thực thông tin mà bạn cho là "mù mờ".

Kể từ giờ trở đi, bạn có thể liên lạc với tôi qua số điện thoại 0918 699 652 hay YID coruso_trac(tôi là người quyết định mọi việc ở VSEC).

Topic này cũng được gởi mail đến cho bạn Hùng. Tôi mong có dịp được trực tiếp xin lỗi bạn

The Coruso

VSEC CEO & Founder

Like
    0
    Hi Mr Vikhoa, Mr Thecuruso,

Lý do tôi khó chịu và complain là khi tôi tìm hiểu VSEC thi tôi nghỉ tới PRO, đẳng cấp nên mới vậy.
    Cảm ơn 2 bạn quan tâm và giải đáp thắc mắc của tôi, mong rằng VSEC mau có giấy phép và phát triển mạnh cũng như fải chuyên nghiệp trên con đường CNTT.
    Tôi cũng mong sẽ được hợp tác cùng VSEC.
    Thanks !

Like
    0
    Cho hỏi cái, VSEC chịu trách nhiệm Box này mà tôi chẳng thấy có bài viết nào có giá trị vậy, vào chỉ toàn thấy quảng cáo, hix? Anh em nếu giỏi thì Post vài bài lên Box cho bà con học tập với, chán quá! Mà Post bài hay là cách quảng cáo tốt nhất đấy bác VSEC ạ !

Like
    0
    VSEC Sponsor cho box Security chứ không phải chịu trách nhiệm. Bạn vui lòng xem kỹ lại.

Và tôi cũng không nghĩ rằng VSEC có bài quảng cáo nào trong này cả. Thead này lập ra để những người học Security ở VSEC phản hồi lại các ý kiến để xây dựng 1 chương trình học security tốt hơn.

Tạm thời thì ngoài nick thecoruso, VSEC không có đại diện phát ngôn nào khác trong DDTH. Nếu các bạn thấy ai tự xưng đại diện của VSEC thì xin báo cho vikhoa biết để nhắc nhở.

Like
    0
    Chào bạn Wolves,

Vikhoa đã trả lời về trách nhiệm của VSEC đối với box này ! Chúng tôi không nhận mình là giỏi bao giờ và đúng như bạn nói viết các chủ đề là cách rất tốt để chứng tỏ khả năng.

VSEC có kênh riêng của mình để viết và quảng bá các chủ đề, tôi tin rằng bạn đã từng đọc các chủ đề này (vấn đề chỉ là bạn không biết đó là của VSEC mà thôi). Khi được quyền lựa chọn, VSEC luôn có cách làm riêng !

Cám ơn bạn về góp ý rất nhiều

The Coruso

Trang 4 / 9 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết