Diễn Đàn Tin Học

Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 27
    Like
    0

Các member chơi cầu lông ở tỉnh vào đây!!!

Chào mọi người!!!
    Hiện nay Hội cầu lông diendantin hoc chỉ sinh hoạt ở thành phố Hồ Chí Minh nên các bạn ở tỉnh sẽ gặp bất tiện, mọi người không có điều kiện gặp nhau, giao lưu, sinh hoạt chung.
    Nay quycoctu có ý kiến thế này.Các bạn ở tỉnh gửi thông tin lên đây để khi thành viên nào có dịp đi "du hành" đến "nơi_mà_ai_cũng_biết_là_nơi_nào đấy" thì biết mà "rủ rê" đi đánh cầu, mở rộng bang giao, hoặc khi nào Hội chúng ta "giàu nứt đổ vách" kéo nhau đi giao lưu cũng có "hướng dẫn viên" "tận tình giúp đỡ ". Thế thì còn gì bằng phải không các bạn.
    Các bạn có thể post thông tin như sau:Tỉnh,Họ tên bạn (người làm "hướng dẫn viên" khi đến tỉnh đó), địa chỉ,điện thoại,email,YM... ngoài ra bạn có thể cho biết thêm một số thông tin hoạt động cầu lông ở tỉnh đó...vậy nhe mọi người.
    Quote Quote

Like
    0
    Khi nào tui xuống Đà Lạt chơi thì nhớ làm hướng dẫn viên cho tui nha . Lúc đó nhớ dắt tui đi giao lưu với mấy người ở đó nha quycoctu

Like
    0
    Em thích đi DL lắm đó. Khi nào có dự định hay tổ chức ngày đi nhớ kêu em với nghe. Anh quycoctu làm chủ nhiệm thì đi của anh trước.

Like
    0
    Đang nói ở tp HCM tự nhiên bay qua ĐL híc, lên núi chơi luôn đi hô hô

Like
    0
    Hội cầu lông diendantinhoc luôn là sân chơi bổ ích cho tât cả mọi người yêu thích không chỉ dành riêng cho các member ở Hồ Chí Minh.
    Cho cũng là nhận cho mình. Hãy sống vì mọi người để biết được niềm vui cho cuộc sống.

Like
    0
    Hội có ở HN chưa zậy hả các bác?

Like
    0
    sau khi Hội cầu lông diễn đàn tin học thành lập có một số member của Hà Nội có liên lạc với quycoctu. Vậy bây giờ các member của Hà Nội vào đây sinh hoạt nhe.
    Chúc vui tất cả.

Like
    0

Cau long o ngoai tinh

Mình thì đang tập chơi cầu lông ở Vũng Tàu đây, nói chung là bây giờ chưa quen nhiều vì ít khi đi đánh. Các pác đợi đến khi nào mình có thêm nhiền bạn sẽ rủ các pác xuống đây giao lưu nhé, khỏang 6 tháng hoặc 1 năm nữa thôi. Các pác ráng chờ nhé !!!!!!!!!

Like
    0

Hi!

ne HOANGVU 1980 ban thuong choi o san nao duoi Vt vay, tui cung thithoang xuong vt choi day, o Vt co may san kha dep, nhat la san vietsovpetro, lai con re nua!
    Liệu co the gap ban tai VT lam vài xê???

Like
    0
    to sealion hoangvu1980: ở Vũng Tàu hai bạn chơi ở đâu thế, tiện cho địa chỉ liên lạc đi, khi nào quycoctu xuống đó thì co chỗ đi đánh cầu ké chứ.

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết