Diễn Đàn Tin Học

Trang 1 / 139 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 1389
    Like
    0

Sân chơi Hội cầu lông DDTH ở Hồ Chí Minh 2007-2009

!!!HAPPY NEW YEAR 2007!!!
    *****MỪNG XUÂN ĐINH HỢI*****

Chúc mọi người năm mới nhiều sức khỏe và thành công.

Thanks anh Co'c ho tro em tam hi`nh
    Được sửa bởi newbie_cl lúc 20:00 ngày 05-01-2007
    Quote Quote

Like
    0

Vui lắm ! Happy new year!

Sức khỏe, hạnh phúc, thành công...

2 thằng e: Quycoctu & MasterKiller đi Vũng Tàu chơi mà ko rủ ai hết... ko biết tính sao nữa? Chặt làm 3 khúc nấu canh or ăn tươi đây? Bà con xử giùm!

Like
    0

Vui lắm ! Tổ chức họp mặt, tổng kết hoạt động 2006 đi

Hi evrybody:
    Lâu lắm rồi không lên diễn đàn,hôm nay lên xem,thấy sao mà im ắng quá. Hóa ra lâu nay dân tình bình yên, xã hội trật tự, kỷ cương nhà nước được mọi người chấp hành thực hiện tốt quá hé. Trên cả mong đợi của Lovelyboy.
    Thôi thì năm cũ qua đi, năm mới đã đến rồi, cũng là lúc BCN Hội và toàn thể thành viên nên ngồi lại, trước là tổng kết lại những gì Hội mình đã làm được và chưa làm được trong năm vừa qua cũng như là đưa ra phương hướng hoạt động của năm mới. Sau nữa là liên hoan tất niên ( ăn chơi một bữa cho ra trò ) Đây cũng là dịp để mọi người chúc tết, chia tay trước khi có nhìu thành viên về quê ăn Tết.
    À, Lovelyboy có ý kiến thế này, mình kết hợp giao hữu với Bông Sao ( lần trước mời mình rồi đó, lần này mời lại ) sau đó đi Liên hoan luôn. Như vậy tiện cả đôi bề.
    Mọi người cho ý kiến nhé

Like
    0
    Kẹo vẫn vào dd thường xuyên nhưng không post bài thôi. Mà thấy dạo này chán thật! Tại bận quá không đi đánh cầu được chứ tổ chức ăn chơi sẽ cố gắng hết mình.

Like
    0
    Gửi tất cả anh em HCl DDTH!!!
    Hôm nay vào diễn đàn quy đọc được "lời tâm tình" của các anh em, quy cũng không biết nói thế nào, nhưng ở vị trí đầu tàu trước tiên quy thật sự gửi lời xin lỗi đến mọi người.
    Kể từ ngày thành lập Hội đến nay cũng đã 2 năm (thêm một năm ra đới nữa là 3 năm), thăng có nhiều mà trầm cũng không ít.Nói thật sự là BCN đã nỗ lực rất nhiều để xây dựng và duy trì hội, có rất nhiều khó khăn mà quy và echip đã nỗ lực để giữ được sân chơi này cùng với tất cả anh em.
    Có những cái khó mà không ai biết, có những cái lo mà không ai chia sẻ, để có sân chơi cho tất cả lâu dài chúng ta phải đặt sân tháng, nhưng người nay bận, mai rảnh, có ngày đông, ngày vắng,quy cũng từng đề nghị đóng tiền tháng nhưng anh em cũng gặp khó khăn cả thời gian lẫn tài chính.
    Nhưng có lẽ đây cũng chỉ là vấn đề phụ thôi mà cái chính là chúng ta còn thiếu tình thần làm việc tập thể, thiếu một chút hy sinh hay nói khác đi một chút là thiếu nhiệt huyết.Hội này không phải của quy của echip mà là của tất cả chúng ta, chúng ta phải hiểu được điều đó mà biết minh nên chung tay góp sức, chứ nào phải thủ tụ bàn quang,
    Giải cầu lông DDTH lần I, có khen, có chê, có lời tốt, tiếng xấu, nhưng với quy đó là thành công, thành công bởi anh em chúng ta gần nhau hơn,quy hiểu hơn về lovelyboy, echip, horsetail, bông... cầu lông là niềm đam mê, nhưng tình cảm là cuộc sống. Chúng ta muốn không phải là danh tiếng Hội cầu lông lan rộng, không phải thành công vang dội của giải mà chính là trong mỗi chúng ta cảm nhận được niềm vui, hạnh phúc cùng những anh em trong hội.
    Chúng ta không đi đánh thường xuyên được, anh em không gặp mặt thường xuyên được nhưng quy chắc chắn không vì lẽ đó mà tình cảm bị ảnh hưởng. Việc còn lại chỉ là chúng ta nên cố gắng cùng nhau làm thêm một điều gì đó để Hội sôi động hơn, vui vẻ hơn, anh em ta gặp nhau nhiều hơn. Thế thôi.
    Vậy là mọi chuyện đều giải quyết xong rồi nhé. Mà nói thật thì có chuyện gì đâu đúng không, anh em chúng ta sẽ thu xếp thời gian rảnh và lúc đó mọi thứ lại đều ok cả thôi.

CUỐI NĂM BÀN CHUYỆN ĂN CHƠI
    Giờ thì bàn chuyện ăn chơi đây:
    Anh em mỗi người một ý kiến cho xôm tụ nào:
    1.Muốn làm tất niên ở đâu? "hoành tráng, xả láng" hay "ấm cúng,nhẹ nhành"
    2.Anh em muốn tổ chức ngày nào?
    3.Chỉ nội bộ thôi nhe, không có người ngoài, anh em nghĩ sao?
    Ngoài ra còn góp ý gì anh em cùng nói nhe. Chúng ta phải làm một buổi "rửa tội" cho ra trò chứ.hahahaha

Like
    0

Thông tin húhú

mình nghĩ nên tổ chức có chút hoanh tráng của một hội cầu lông , ấm cúng của tình đoàn kết anh em sau hai năm trời gắn bó . okế . Mình tuy là mod của diển đàn cầu lông Vn nhưng vì niềm đam mê cầu lông và tinh thần giao lưu kết nối bạn bè , mình xin đăng kí tham gia nhé , hihi

Like
    0

Cần chú ý !

Ăn uống rồi...
    Karaoke!

Like
    0
    Nam mô a di đà phẹt,

Rửa tội năm cũ, đón năm mới hoành tráng nha pà con.
    Ai mà nhiều tội thì chuẩn bị kha khá để mà bị chặt làm 3,4 khúc nhá..hehe

Theo newbie thì ấm cúng và vui vẻ là đc roài.
    Mong là mọi người thu xếp có mặt đông đủ

Like
    0

Rất hay ! Ăn chơi ko say xỉn!

Ăn chơi gì cũng được miễn là mọi người sát phạt nhau vừa vừa thôi! em sợ lắmmmmmmmmmmmmm..!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Say xỉn hông có lành mạnh!
    Cầu lông lành mạnh nhưng say xỉn hông có lành mạnh!
    Cầu lông có lợi cho sức khỏe còn say xỉn thì hông!
    Miễn là hông như vậy thì ok hai tay hai chân luôn!
    Chủ nhật đi! thứ bảy em phải đi học rồi!

Like
    0
    Kẹo đề nghị ăn chơi có kiểm soát, chứ chưa gì vô phòng karaoke nằm la liệt là thấy hổng được rồi!

Trang 1 / 139 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết