Trang 6 / 12 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 119
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi meotieuthu View Post
    Em của bạn có chất giọng tốt phết nhỉ. Mưa nên 2 anh em hát át tiểng mưa hả c?
    Mấy bài em ấy hát toàn bài khó hát, vậy mà hát vẫn hay, hơn ông anh rồi đó.

Like
    0
    2 anh em nhà này lại tự khen nhau cơ đấy, mèo khen mèo dài đuôi hử.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi dingdoong View Post
    Giọng em này dễ thương quá! cho em số điện thoại đi bác :d

Ngày trc em Uyên Linh thi Idol em đã mất bao nhiu tiền vote cho em ấy chỉ vì kết bài "Mùa đg sẽ qua"
    Nhạc bài này mà rõ và thanh hơn nữa thì giọng hát được nâng lên nhiều hơn. Em gái bạn này giọng tốt thật đấy.
    Được sửa bởi meotieuthu lúc 17:39 ngày 30-06-2011 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kjeukach View Post
    http://sangtao.funring.vn/user/841207400486/record/79. đây chính là bản thu của e gái e nhé. hai a e dùng chung sim. hehe. Up lên ko bác heobong lại bảo e láy e gái ra dụ anh em. các bác cho ý kiến cái
    thu âm trên mạng thì chỉ được dư lày thôi, ko tránh khỏi mic rè đâu. Nếu muốn mic ko rè thì đầu tư quả headphone đắt tiền chút

Like
    0
    Theo mình nghĩ headphone đắt tiền cũng ko nhằm nhò gì đâu. Bản chất thu âm kiểu này cũng thường thế này thôi.

Like
    0
    Theo mình nghĩ headphone đắt tiền cũng ko nhằm nhò gì đâu. Bản chất thu âm kiểu này cũng thường thế này thôi.
    headphone xịn nó ẽ lọc được âm thanh mà bỏ được tạp âm. Hik...tôi cũng hay thu nên biết mà. Nhưng thôi, trang web này mới có mà đã được như vậy cũng là được rồi

Like
    0
    Còn mình thì nghĩ nó nên sửa chữa nhiều thứ nữa mới trở thành website mang tính tương tác với cộng đồng tốt hơn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi heo_bong89 View Post
    headphone xịn nó ẽ lọc được âm thanh mà bỏ được tạp âm. Hik...tôi cũng hay thu nên biết mà. Nhưng thôi, trang web này mới có mà đã được như vậy cũng là được rồi
    Cái bài em gái bác hát mà đc lọc giọng, tỉa tót thêm chút nữa thì hay phải biết. Bác đầu tư vụ này đi ạ!

Like
    0
    Còn mình thì nghĩ nó nên sửa chữa nhiều thứ nữa mới trở thành website mang tính tương tác với cộng đồng tốt hơn.
    hiện thì e thấy nó đầy đủ tính năng như các trang web thu âm khác dù mới ra. lại có cắt ghép nhạc luôn. theo bấc thì cần thêm cái gì

Like
    0
    Mình thấy tìm tên bài hát để thu và tìm tên ca sĩ để chọn bài mà nó cứ báo là không có. Ví dụ trang đó vẫn có mấy bài của Thủy Tiên mà đến khi mình search Thủy Tiên nó báo là không có

Like
    0
    Mình thấy tìm tên bài hát để thu và tìm tên ca sĩ để chọn bài mà nó cứ báo là không có. Ví dụ trang đó vẫn có mấy bài của Thủy Tiên mà đến khi mình search Thủy Tiên nó báo là không có
    Chắc là web mới nên nó chưa hoàn thiện bác à, mà em chẳng tìm kiếm bài gì cả, cứ vào top, nghe mấy bài đang dẫn đầu top về lượt tải về thôi. Sao bọn nó bỏ nhiều thời gian thu âm thế ko biết, thu cả list luôn.

Trang 6 / 12 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết