Trang 5 / 8 FirstFirst ... 2345678 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 73
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi kenny_chicken 2 View Post
    Cái này là nữ bia ôm bày cho tui nè, nhưng tui hổng có áp dụng vì hiện giờ chưa có đối thủ
    cái vụ uống dầu ăn nghe ghê ghê sao ấy bác ạ !
    Được sửa bởi super chicken lúc 09:01 ngày 24-06-2011

Like
    0
    Xin góp ý với chủ topic vài ý kiến mà qua kinh nghiệm chiến đâu tích góp được!
    _ Trước khi uống nên ăn no sau khoảng từ 2-3h là bắt đầu chiến đấu được!
    _ Khi vào bàn các bác tránh tình trạng đi tới đi lui sẽ rất nhanh mắc đái(mà ngồi bàn nhậu đi đái hoài giang hồ không coi mình ra gì đâu)
    _ Uống phải điều độ. Cái này cực kỳ quan trọng. Đừng để người ta tấp mình vào chân tường! Hãy quan sát và nên chủ động và đây là 1 nghệ thuật mỗi người mỗi cách để tránh bị tấp hội đồng!
    _ Khi nhậu bia hạn chế ăn lẩu! Vì chưa uống đã no! Uống nữa đâm ra ngán mất ngon!
    * Mình thấy các bác chỉ cách gì uống bia mà uống dầu gì đó vào thấy ghe quá! Có bác nào nói uống bia không say độ cồn 10% mà say gì! Ui trời đô của em cũng tầm 9-10chai chưa tính uống ráng mà em nói thật có nhiều bữa say cấm đầu chứ bác nói gì không say! Không say là không say như rượu thôi!

Like
    11
    Quote Được gửi bởi mr.mabu View Post
    tôi mới muốn hỏi bác đó,uống như nước giải khát,mà bác nói say,muốn say thì nốc rượu vào là say chứ bia cồn có 10% say thế *** nào được
    Bia uống dc nhiều hơn nước giải khát chứ. Đố thằng nào uống dc 5,6 cốc nước giải... khát đó.

Like
    828
    hôm nào phải chiến với cu Cỏng một bữa hỉ

hình như uống bia có say hay không còn... tùy tâm trạng thì phải. có hôm, ngồi từ 12h đến 23h mà vẫn cứ uống được. nó cứ cà ngơ lơ tơ mơ chứ không cắm đầu vô bàn.

có hôm làm đc 2 chai thì úi ùi ui nó dâng tới tận cổ. tợp vô phát nữa có nước mà cho nó ăn chè.

Thường đi tiếp khách thì hay "đổ bê tông" khoảng 1 chén cơm trước đó. thì vững tay chèo

còn không, gặp kèo dữ thì uống rồi ói. tấp liên tục 3-4 chai rồi ọc. cứ vậy mà uống. làm chừng 20 chai thì về nhà nằm rồi bệnh cho 3 ngày .

Thề bỏ nhậu cả 4 năm nay mà toàn thấy đủ cả tháng
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Like
    13
    tôi mới muốn hỏi bác đó,uống như nước giải khát,mà bác nói say,muốn say thì nốc rượu vào là say chứ bia cồn có 10% say thế *** nào được
    Đừng có nghĩ nó ghi phần trăm độ cồn là ko say đâu nha bạn. Tới đúng đài là gãy hết á chứ ở đó ko say.

Like
    324
    Quote Được gửi bởi thaychuastudio View Post
    Thề bỏ nhậu cả 4 năm nay
    chó nó tin

Đúng là nhậu tùy tâm trạng. Hứng chí làm tới bến.
    Hôm nào tâm trạng không hay. Làm 3 ly là chỉ muốn ọc ra.

ngồi lai rai thì OK chứ tấp thì chào thua. Thận lọc kém lắm. Làm cỡ 3 chai là ngồi thiền 30 phút cho nó tiêu hóa.

Nhớ hồi năm 2009. Ra Hà Nội uống vodka. Say không nhớ đường về. Ngủ lại tại quán luôn May mà gục tại quán có ................ 5 em nên mình cũng đỡ áy náy

Like
    0
    đổ bê tông cũng nên ăn ít thôi
    có lần tui đói quất lun tô cơm rồi ra nhậu mới vô 2 chai là vô wc ọc chứ cấn bụng chịu ko nổi
    ăn 1 miếng phomat trước khi uống cũng tráng bao tử ,tốt hơn uống dầu nhưng nếu ngồi lâu cũng say như thường

Like
    0
    cứ ngày nào cũng uống vài ba trận là quen. tửu lượng sẽ lên dần theo. chẳng có bí quyết nào hết.

Like
    0
    đúng là sức uống phụ thuộc tâm trạng nữa,hôm nào mà hưng phấn,tinh thần + cơ thể thoải mái thì ôi thôi.
    thỉnh thoảng đi nhậu với 2 thằng bạn,bình thường thì uống ko lại chúng nó,toàn ra vô tolet liên tục,vậy mà có hôm đi nhậu tăng 2 uống bia tươi thì 2 thằng le lưỡi với em.
    nói gì thì nói chứ uống cũng có chừng mực thôi các bác ạ,cứ uống 1 hôm về nằm dài 2 3 hôm thì vật vã mất sức lắm.

Like
    0
    ko hiểu các bác này là đàn ông con trai kiểu j
    Tôi thấy uống rượu say chứ chưa nghe nói uống bia say,mẹ cồn chưa đến 10%
    uống nhiều buồn đái chứ say j

Bác nói uống bia không say hả, gãy luôn chứ không say đâu .

Trang 5 / 8 FirstFirst ... 2345678 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết