Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Anonymous surfing

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Anonymous surfing

Em thấy có rất nhiều chương trình hide Ip và Anonymous proxy như thằng hide Ip , tcheck proxy professional , multiproxy.......Vậy xin các pác cho ý kiến về điểm mạnh và yếu của từng thằng này.
    Cảm ơn các pác nhìu ha.
    Quote Quote

Like
    0
    mấy cái soft đó toàn củ chuối (chả thằng nào qua được ip2location.com cả)!

Like
    0
    pác bachikho nói tiết kiệm chữ wá cơ, em chẳng hỉu dzì, mong pác viết thêm tí chữ cho em học hỏi vúi chứ .
    Các pác khác có cao kiến dzì không ?? Mong lắm thay.

bác bachikho nói vậy là sai dùi..........hehehe..........nếu em qua mặt được thằng ip2location.com của bác thì bác mời em một chầu cà phê nhá........bác chơi hôn ???.....hehehe.........Mới các bác khác cho í kiến cái nhẩy.

Like
    0
    Em xin tổng kết một tí, nếu có bác nào bít thì chỉ bảo cho em thêm vúi nhé.
    Hiện em mới xài có thằng hide ip 1.1 thui ( hiện giờ có phiên bản mới là 1.4 rùi). Theo í kiến của em thì con hide ip này:
    + nhỏ gọn (0.99 Mb )
    + dễ sử dụng
    + nhưng khả năng hide ip không cao cho lém giống í kiến của bác bachikho thì thằng này gặp ip2location.com chít liền á.
    + không có nhiều proxy để lựa chọn, đúng ra chuyển proxy khá chuối, cũng không phân loại proxy cho mình nữa.

Em cũng sử dụng thằng check proxy professional rùi, em thấy thằng này khá tốt, không hiểu mấy bác có í kiến gì về thằng này không??
    + có thể lựa chọn proxy ở khá nhiều nước khác nhau
    + có tính năng phân loại proxy khá hay
    + có tính năng check proxy die or still alive như tên gọi của nó cũng rất cool.
    + còn nhìu tính năng nữa hihihi..........chưa khám phá.......hehe
    Các bác cho í kiến nha.
    Còn rất nhiều trình khác, bác nào có kinh nghiệm dùng xin chia sẽ cùng anh em.

Like
    0
    ku này lạ nhỉ, đang nhật xét về mấy cái soft chứ để lừa ip2location thì có khó gì đâu, hide ip là trò trẻ con còn checkproxy pro thì rất hay nhưng nó là soft check proxy chứ ko fải là soft fake ip!

Like
    0
    3 năm rồi chưa ai trả lời tiếp theo,bây giờ mình thấy soft qua mặt Ip2location thì có 4 cái ultrsurf,Ghotsurf,Steganos Anonym và Invisible Browsing.Các bác cho ý kiến tiếp đi nào ?

Like
    0

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết