Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 61
    Like
    0

Ngạc nhiên

Quote Được gửi bởi bietgidau
    còn nữa, là trang web xem thông tin cước phí thì không vào được. web trông chẳng chuyên nghiệp tí nào, lúc nào cũng... đang xây dựng.
    mà ngộ cái là gọi điện bắt tui lên đóng tiền cước không hà, trong khi bill thì chẳng chịu gởi cho 1 tờ nữa.
    nhưng mà bực nhất là khi gọi lên thì lúc nào viettel cũng bận máy chết chứ. tôi nghĩ viettel phải coi lại cách làm việc của mình.
    Bữa đi đăng kí bên VietTel đường Cộng Hòa giúp thằng bạn, hic, vào phòng đăng kí mà k khác cái chợ, chật chội, nóng nực, còn nhân viên thì "tám" với nhau k à. Mỗi lần hỏi thêm vấn đề gì thì cô nhân viên lại gọi điện qua phòng khác hỏi(k biết cái PC trước mặt dùng để làm gì!!!), hỏi thì đã đành nhưng cô này lại không quên "tám". Tôi ngồi chưa đến 10' mà cô ta gọi đi gọi lại k dưới 4 lần(k nhớ bao nhiêu lần nhưng nói chung ngồi nghe cô ta gọi điện k, hic hic). Có một ông khách vào đúng lúc hết giờ(nhanh chậm 1' thôi) , chưa kjip hỏi gì đã nhận được 1 câu nói rất ân cần: "hết giờ làm việc rồi, mai anh quay lại đi, bây giờ tụi em phải tổng kết sổ sách", pó tay + chân luôn.

đến đây thì tôi khỏi cần biết chất lượng đường truyền ra sao, vọt lẹ, không quên an ủi thằng bạn: "thôi qua FPT mà đăng kí, chậm 1 chút thôi mà"(do VNN hết thiết bị chứ loay hoay với mấy thằng này làm gì)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi planet-save
    Có một ông khách vào đúng lúc hết giờ(nhanh chậm 1' thôi) , chưa kjip hỏi gì đã nhận được 1 câu nói rất ân cần: "hết giờ làm việc rồi, mai anh quay lại đi, bây giờ tụi em phải tổng kết sổ sách", pó tay + chân luôn.
    Cái này lần nào đi đóng tiền cước lynx cũng thấy. Mà phải đường Cộng Hòa gần trung tâm thành phố đâu. Tôi thấy Viettel cũng độc quyền ấy chứ. Các bác cần nó chứ nó có cần các bác đâu.

Nói chung, dịch vụ khách hàng của Viettel tệ quá. Mấy sếp chắc chưa học về quản trị hay sao mà quản lý kém quá.

Like
    0
    ~~> Chẳng hiểu thế nào chứ gói Home N (384/128) của em cũng nhanh lắm ... up tầm 200 kbs ... khá ổn còn gì ... viettel muôn năm !!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lynx

Nói chung, dịch vụ khách hàng của Viettel tệ quá. Mấy sếp chắc chưa học về quản trị hay sao mà quản lý kém quá.
    Đúng ròai, sợ Viettel quá, qua cái vụ DTDĐ đã thấy làm ăn kô tốt, khuyến mãi gì mà rớt mạng tùm lum, làm có hôm tự hỏi sao kô ai gọi cho mình hết, hỏi ra có gọi nhưng mà kô nhận đuợc ==> Pó hand !!!

Bye bye Viettel, cả di động & ADSL !!!

Like
    0

Nhật kí tiểu thư Jone

Ngày...
    Mới đăng kí Viettel Home N (384/256), Down là 40KBps, up là 20KB, sướng âm ỉ

Ngày... (sau cái ngày sung sướng cỡ 1 tuần)
    Còn 40KBps/16KBps. Dù sao thì cũng tạm được, so với mấy thằng kia thì đúng là có chậm thật, nhưng mà rẻ. Mình nghèo mà.Tặc lưỡi cho qua.

Ngày... (sau cái ngày tặc lưỡi 1 tuần)
    Còn 30KBps/12KBps. Thôi thì...

Ngày... (cũng sau có 1 tuần thôi)
    Down load có 15 MB cái Jet Audio plus, nó báo thời gian để down có 121 tiếng thôi hà... Đầu tiên tưởng nó báo sai, sau 15 phút thì thấy vẫn thế, xem DU meter thì nó ghi có 1.4 KBps. Muốn khóc luôn ... ngày hôm sau, lên vào ba thời điểm khác nhau vẫn cái tốc độ y chang như thế. MÌnh nghĩ là do server nó bị lỗi nhưng mà thử các Web khác thì vãn y chang. Bây giờ đang ngồi viết chửi thằng Viettel cho anh em trên diễn đàn nghe cùng, sau 5 phút nó mới hiện ra cửa sổ mới. Chẳng biết có UP được nổi cái bài này lên nữa không....
    Ngày mai em đi hủy hợp đồng...

Mong là không còn nhiều con gà như mình...
    Không biết đến bao giờ anh em mình thát được khỏi cái cảnh bị lừa như thế này nhỉ.
    Các bạn thử nghĩ mà xem có cái chợ nào mà người bán hàng chỉ nói với bạn là: cái hàng này của anh tốt lắm em ạ, nếu em may thì nó được thế này, thế này, còn không may nó có bị làm sao thì anh không chịu trách nhiệm.
    Tất cả là vì độc quyền quá nên người ta mới coi thường mình như vậy.
    Xin nói lại là:

HƠN AI HẾT, NHÀ CUNG CẤP DỊCH VỤ HIỂU RÕ THỰC RA CÁI DỊCH VỤ MÀ MÌNH CUNG CẤP CHO KHÁCH HÀNG THỰC SỰ CHẤT LƯỢNG RA SAO, NHƯNG HỌ, VÌ LỢI NHUẬN, VẪN BÁN CHO KHÁCH HÀNG THỨ DỒ ĐÓ VÀ KHÔNG QUÊN HẾT LỜI KHEN NGỢI CÁI HÀNG ĐẤY CỦA MÌNH.
    kHÁCH HÀNG CÓ HAI LỰA CHỌN, HOẶC VÌ TIẾC TIỀN MÀ NHẮM MẮT CHỊU BỊ LỪA, HOẶC ĐÀNH HỦY HỢP ĐỒNG COI NHƯ ĐÓ LÀ TIỀN NGU!
    CÒN BẠN, BẠN NGHĨ SAO?

Like
    0

1 chút góp ý

Thông tin thêm 1 chút thôi.
    Mạng Viettel thì điểm cuối của nó ko ổn định ( do dỏm quá ) nên hay xảy ra tình trạng đứt mạng
    Còn Fpt thì điểm cuối của nó khá ngon cho nên ít xảy ra tình trạng đứt mạng ( còn mạng chậm thì bên nào cũng xảy ra )

Cho nên khuyên chân thành pà kon ai mà lỡ xài Viettel thì hết tháng thanh lý cái hợp đồng cho xong >> chuyển sang Fpt hay Vnn cũng được ( mà thằng quỷ Vnn hay có cái dzu hết Port lắm à )

Nếu dân Viettel ko tin thì cứ dạo 1 vòng các tiệm net Tp xem có bao nhiêu tiệm xài net Viêttel - Fpt-Vnn là biết tỷ lệ liền thôi mà ( Tui chỉ bàn đến phòng game gọi là biết cách chơi nha- vào pa cái phòng game dành cho công nhân mà so sánh thì tui bó tay à )

Vote cho Fpt - Vnn

Like
    0

Tệ thật ! Mega Kotex

Mượn cái ảnh của Pác... mô tả về Mega Kotex, con rùa này bây giờ download nhanh lém cỡ 15KB/s, bằng 10% Mega Home trước khi có Mega Kotex...

Được sửa bởi CompaqAmardaE500 lúc 06:48 ngày 10-11-2005

Like
    0
    Nhà sát vách DSLAM của Viettel thì xài cái nào nhỉ? Thêm nữa là sát vách Customer Support Viettel lun

Like
    0
    Thế thì cứ gắn FPT cho tụi nó tức đi bạn

Like
    0
    Không những gắn mà còn phải mở phòng game và để bảng quảng cáo FPT line ADSL siêu nhanh hay là VNN siêu nhanh chẳng hạn hô hô ! chắc nó tức lắm đây !

Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết