Trang 8 / 16 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 159
    Like
    0
    các bác nghĩ sao về con IBM X21
    em đang sài con này. hì ưu điểm mỏng, nhẹ, thoải mái

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chung_cha
    @Tyno cũng dùng giống mình rồi Inspirion đây Nhưng thằng Dell nếu bảo ko chú trọng Kg thì cũng ko đúng nhưng cấu hình cao ko đi đôi với nhẹ cân . Nói chung thấy dell là vừa tiền lại custom được đồ nên khá hay
    Nói chung vote cho Dell Inspi D6000 he he
    He he, hôm nào rảnh đi uống cà fee với tớ, hai cái DELL mà ngồi cùng nhau wifi thì chỉ có thiên hạ thèm nhỏ dãi
    Nói trước, bác trả tiền nhé, tui nghèo lắm, đang tán gái

Like
    0

Hấp dẫn đây !

Người Đức có câu "über dem geschmak, kann man streiten". Mỗi bác thích 1 kiểu. Slogan của tui: 1 lần Sony, mãi mãi Sony. Không biết ở VN đã bán con Sony SZ chưa, giá bao nhiêu thế. Có gì tôi xách về 1 chiếc. Một số công nghệ đỉnh: Màn hình LED technology (light emitting diot), bảo mật sinh trắc học -finger print, camera và microphone tích hợp, rất thuận tiện cho chát chít và họp từ xa, card đồ họa cũng không tệ NVIDIA Gerforce 7300 - 128Mb, chip xử lý mới Duel Core T2400 (2 x 1,86Ghz) và đương nhiên là thừa hưởng WLAN thế hệ mới technically speaking bắt sóng mạnh và nhanh hơn Centrino platform.

Quote Được gửi bởi ipvn
    các bác nghĩ sao về con IBM X21
    em đang sài con này. hì ưu điểm mỏng, nhẹ, thoải mái
    cái con SZ này chỉ có 1,6 kg tính cả DVD DL. mà màn hình là 13,3 (1280x800). Con X21 màn hình có 12 inch à

Quote Được gửi bởi ipvn
    He he, hôm nào rảnh đi uống cà fee với tớ, hai cái DELL mà ngồi cùng nhau wifi thì chỉ có thiên hạ thèm nhỏ dãi
    Nói trước, bác trả tiền nhé, tui nghèo lắm, đang tán gái
    hehe bác mà xách con SZ ra quán caphe thì thiên hạ cũng mắt chữ A miệng chữ O lắm.
    Được sửa bởi bogice lúc 16:51 ngày 21-03-2006 Reason: Automerged Doublepost

Like
    0
    Nếu mà cho Gamer thì 1 phiếu cho Dell nhé em chỉ nói tới dòng đỉnh thôi nhé
    - Hồi đó tới giờ em xài 3 cái laptop của Dell rồi không bao giờ bi hư Con đâu tiên em xài Inspiron 8500 con kế tiếp Inspiron XPS và bây giờ dang xài con Inspiron XPS G2 nầy
    - Nếu muốn xài Laptop cho ngon trước tiên là bạn xài cho mục đích nào? để đọc báo chat chít thì bất kể laptop nào cũng "Ngon" hết
    - Đa số ai cũng là vọc sĩ hết mua về thêm nây bớt kia cho đã rồi hư đỗ thừa hàng lõm????
    - Theo kinh nghiệm của tui thì mua hàng đúng chinh hãng khi nào co trục trăc thì còn có người mà nắm áo, mua hàng trôi nỗi thì xác xuất hư cao hơn, cho du hàng xách tay đi nữa(trừ trong thùng) cũng có rủi ro
    DELL DELL DELL DELL DELL DELL DELL DELL Muôn Năm

Like
    0
    Fujitsu-Siemens là hàng cao cấp rất đắt tiền. Nếu có tiền thì nên xài loại này. Cũng có thể dùng Sony và IBM, Sony sử dụng rất tốt để xem phim, nghe nhạc, hình ảnh. IBM cũng tốt nhưng mẫu mã không được đẹp và đa dạng lắm.

Like
    0
    Công nhận dòng vaio mơi của sony thanh lịch thiệt. Nhưng mà dòng IBM cũng có điểm tiện lợi riêng của nó đấy chứ. Mình rất khoái IBM vì trông nó rất buisnessman, và thanh lịch lắm chứ. Thêm nữa là cái bàn phím của IBM đánh cũng rất khoái, ắn đứt bàn phím của các laptop toshiba (mình cũng đang dùng một con laptop của toshiba)

I always vote for IBM.

Like
    0
    Dell là No1!Em chuẩn bị coan SP...!Mà mí bác ơi order từ US về VN có bị Hải Quan nóa đánh thuế hem??

Like
    828
    Nếu bạn mua DELL ,có thể liên lạc với lão
    minhvan@yahoo.com
    Giá giảm 30% so với thị trường, hàng BrandNew . Box
    Nếu bạn quan tâm , tôi có thể báo gias cho ban
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Like
    0
    xôm quá, cácc bác cho e hỏi chút với, e là dân lập trình, cũng đang có ý định ẵm 1 chú về cho vui cửa vui nhà, thì nên mua theo dòng máy nào? cấu hình, giá, nhà nghèo các bác báo hộ em giá mềm, chứ giá chát chát là e bó tay. Chỉ tầm 800 - 900 thôi ạ.

Like
    0
    NÊn Mua Dell BẢo HÀnh 3 NĂm TẠi KhÁch HÀng NhƯng GiÁ HƠi Cao Do Lac ViÊt LÀ NhÀ PhÂn PhỐi ChÍnh
    Ở Vn, Dell Ít ĐƯỢc BiẾt ĐẾn Do ChỈ NhẮm VÀo KhÁch HÀng LÀ CÁc Cty ChÂu Âu VÀ MỸ, HỌ Mua RẤt NhiỀu
    Dell Hp Ibm LÀ TỐt NhẤt CÒn MÁy Anh ĐÀi Loan Do ChỈ QuẢng CÁo NhiỀu

DELL ,HP IBM tốt nhất DELL DO CTY LẠC VIỆT LÀ NHÀ PHÂN PHỐI CHÍNH BẢO HÀNH 3 NĂM
    Được sửa bởi slammer6184 lúc 14:54 ngày 19-04-2006 Reason: Automerged Doublepost

Trang 8 / 16 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết