Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Mua HDD ???(Hà Nội only)

Không hiểu sao từ tháng 1 đến tháng 3 năm nay mấy thằng bạn tui đi mua HDD khắp cái HN này loại 80G cả ATA lẫn SATA từ Vĩnh Trinh,Trần Anh đến Máy tính HN nó đều kêu rẹt rẹt ghê lắm mà đi đổi vẫn thế.Có bác nào mới mua trong tháng 4 này không cho hỏi có vấn đề gì không để tui còn đi mua(cửa hàng nào)
    Quote Quote

Like
    0
    Kêu thì sao, có hư ko?? Ko hư thì chả sao, mà nếu là Maxtor thì càng chả cần lo, nó kêu sẵn rồi. Mua ở Mai Hoàng đi, mấy lần ra Hn đều mua ở đấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Hans Voralberg
    Kêu thì sao, có hư ko?? Ko hư thì chả sao, mà nếu là Maxtor thì càng chả cần lo, nó kêu sẵn rồi. Mua ở Mai Hoàng đi, mấy lần ra Hn đều mua ở đấy.
    Bác HANS nói thế nào chứ HDD mà kêu rẹt có mà chết may ra thì kêu vù vù do quay nhanh mà thôi ,chứ mỗi lần truy xuất là nó kêu rẹt thì làm sao bình
    thường cho nổi .Cái HDD maxtor em mua cách đây 3 năm êm ru hà

Like
    0
    Có 4 cái ổ Maxtor này, kêu như lấy dao rạch nó mà vẫn chả sao cả. Chừng nào nó còn chưa chết là chưa sao. Chứ trường hợp bạn hơi lạ, chả lẽ 3,4 cửa hàng đều bán hàng hư.

Like
    0
    Có lẽ bạn cũng hiểu, 3, 4 cửa hàng, nhưng họ cũng chỉ lấy từ 1 nguồn, mà lô hàng này nó kêu, thì bạn cũng chẳng đổi được đâu Tôi cũng đã gặp mấy cái ổ cứng, lắp vào máy kêu rẹt rẹt, có thể là do case nữa đấy. Bạn thử chạy riêng ở ngoài coi sao. anyway, nếu không chết, chạy vẫn tốt thì ok mà

Like
    0
    Quote Được gửi bởi gate2vn
    Có lẽ bạn cũng hiểu, 3, 4 cửa hàng, nhưng họ cũng chỉ lấy từ 1 nguồn, mà lô hàng này nó kêu, thì bạn cũng chẳng đổi được đâu Tôi cũng đã gặp mấy cái ổ cứng, lắp vào máy kêu rẹt rẹt, có thể là do case nữa đấy. Bạn thử chạy riêng ở ngoài coi sao. anyway, nếu không chết, chạy vẫn tốt thì ok mà
    thế thì em mới hỏi là khoảng tháng 4 này có bác nào mới mua HDD không có kêu hay vấn đề gì kì cục không để em còn đi mua.Không biết các bác mua để chứa dữ liệu hay chơi game chứ chới Game thì HDD mà có vấn đề thì tỏi ngay vì mọi thứ đều lấy trên nó cả

Like
    0
    Biết thế mà chạy game ko sao thì -> cái ổ cứng ko sao. Cứ chạy đi. Hư tui send cho cái HD nhé.

Like
    0
    Kệ nó đi bạn, mấy con ổ cũ thường hay kêu rẹt rẹt vậy lắm

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết