Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Giả làm số Điện thoại hoặc Tồng đài Ảo trên máy tính để gửi tin nhắn

Giả làm số Điện thoại hoặc Tồng đài Ảo trên máy tính để gửi tin nhắn

Năm 2010, cộng đồng mạng xôn xao về phần mềm có khả năng giả lập một số điện thoại bất kì mang tên Friend... Chức năng chính của phần mềm này cho phép người sử dụng có thể gọi điện, gửi tin nhắn đến bất kỳ số điện thoại nào trên toàn thế giới thông qua 3G, Edge, GPRS hoặc WiFi qua giao thức VoIP. Chưa dừng lại ở đó, một tính năng của phần mềm này là người sử dụng có thể giả dạng bất kì số điện thoại nào trên thế giới thậm chí các số của cả 7 nhà mạng đang hoạt động tại Việt Nam.

Thi thoảng chúng ta nhận được 1 vài tin nhắn lừa đảo trúng thưởng từ các số lạ , hoặc tổng đài , làm anh em mừng quýnh nghĩ mình trúng thưởng . Hoặc nhận được những tin nhắn từ số máy “ Ma” giữa ban đêm, nhưng khi gọi lai thì ko liên lạc được.
    Thật ko khó với Phần mềm Friend này , khi chúng ta cài đặt xong trên máy tính , có thể tự giả mạo cứ số máy nào kể cả 113, rồi gửi đến cho anh em bạn bè trêu đùa họ.Phần mềm này ko có phiên bản Tiếng Việt nhưng rất dễ sử dụng.Các bạn nhập số Đt ảo chẳng hạn “ 19001570” rồi bước 2 gửi đến số máy của bạn bè. Nhấn Send là ok.Chúc các bạn vui vẻ

Download

(theo cuasotinhoc.com)
    Quote Quote

Like
    0
    cẩn thận bpk ...xóa bài này dùm chủ xị ơi

Like
    0
    Đúng là có trojan . Chém chết thằng chủ thớt !!!

Like
    5
    chém chết đi, dám chơi anh em.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết