Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 19

Chủ đề: lam oi cai nao

Like
    0

lam oi cai nao

hix hix , cac ban giup minh voi' , may nha minh moi khi vao den phan Desktop thi lai bi treo , cac ban co the chi giup minh cack cai lai cai' Window XP dc ko, minh xin cam on nhieu
    Quote Quote

Like
    0
    Bình tĩnh nào!
    Bác xài máy này bao lâu rồi, trước khi bị như vậy, bác đang xài Win gì, bác đã làm gì?

Muốn cài lại WinXP? Hiện tại, bác có gì trong tay?
    Đĩa CD WinXP của bác là loại nào (ngoài tiệm bán nhiều loại lắm, có cái bác hầu như chả phải làm gì cả, có cái bác phải tự điền CDkey, lựa chọn này nọ, v.v...
    Bác đọc tiếng Anh được không? Để xem các hướng dẫn khi cài đặt ấy mà.

Bác yêu cầu như vậy khó chỉ quá. Không biết bác "ngứa" chỗ nào để "gãi" cho đúng.

Like
    0
    hix , cam on pac da tra loi tui , truoc khi bi nhu vay , tui van xai Win XP ,tui ko co dia CD, the muon cai lai Win XP thi phai co dia XP ha bac, dia CD ban o dau zay .Tieng Anh a` , tui ko bit doc , nhung ma tui co dua em o ben canada ve no gioi tieng anh lam nen nho no huong dan la ok. bac lam on chi gium tui cack lam lai cai Win XP di. cam on bac nhieu

cac bac co the huong dan tui qua email boy_kangta_nolove@yahoo.com dc ko , xin cam on nhieu`

Like
    0
    Chời!
    Bác ra tiệm bán CD, hỏi mua 1 đĩa CD WinXP SP2 đi. Hầu như tiệm bán CD nào cũng có bán đĩa cài đặt Windows hết ah. Đem về bỏ vô, thường thì tiệm hay làm tự động chạy luôn. Nếu không tự chạy thì bác chạy file setup. Nhờ thằng em đọc giải thích các hướng dẫn, theo đó mà làm. Cài Windows không thành công thì làm lại, không vì thế mà hư máy đâu. Cứ làm rồi sẽ biết.
    Tốt hơn là bác nhờ bác nào biết cài lại giúp cài một lần, bác theo dõi học cách làm. Ở đây không thể nào hướng dẫn hết được.

Chúc vui!

Like
    0
    uh` , tui nho rui` , cam on bac , nhung ma bac oi , quan ban dia CD nao cung co ban dia CD WinXp SP2 a` , hinh nhu tui thay may quan ban dia CD cho tui toan la ban dia ca nhac voi may dia linh tinh thoi , chu hinh nhu ko co ban dia ve vi tinh ,de hom nao tui ra hoi xem co ko ,Hii . ma` neu nhu ko co thi bac co the huong dan tui qua chat' yahoo dc ko , nick tui la boy_kangta_nolove , bac nho nhe , nick yahoo cua bac la gi vay , co gi thi minh con tien lien lac , chu noi chuyen o day kho wa , Hi`

the bac oi , mua dia WinXp SP2 rui cai vao may no co phai dien` may thu linh tinh gi` kho' ko ha bac

Like
    0
    Pác iLuMaCp này lập topic tùm lum, mod đâu mà để bê bối thế
    Theo em pác chỉ tốn 8k VNĐ chạy ra mua 1 cái đĩa cài win, sau đó làm cái đĩa boot có file format. (đuôi gì nhỉ quên gòi) khởi động máy nhớ cho đĩa boot vào và format cái phân vủng cài win đi, rùi đút đĩa cài win zô rùi cài lại thui, có gì đâu

Like
    0
    bac oi the cai window XP lai xong thi mang network co bi mat ko hay la van con ha bac

Like
    0
    , không hiểu là không biết thật hay là ....

Like
    0
    hix , tui ko bit that ma , ko biet thi moi hoi cac pac chu , thu' that la` em moi co 13 tuoi nen chua biet nhieu ve tin hoc lam nen moi nho` cac pac day do~ . Hiii

A` , cac pac cho em hoi cai window ME la window gi vay , no co giong voi XP ko hay la giong voi 98 vay

A` , con` nua , the cai lai Window Xp xong thi mang network co con` ko vay hay la bi mat ha cac pac oi

nho` cac pac huong dan chi tiet cho em wa
    nick yahoo: boy_kangta_nolove
    email : boy_kangta_nolove@yahoo.com
    em cam on cac pac nhieu

Like
    0
    1- win ME (Millenium Edition) là thằng con lai giữa win98 và win 2000,xp. Theo tui cài này cũng không có gì đặc sắc lắm vì nó y chang 98, ngoài cái system restore dở dở ương ương thời kỳ quá độ lên winxp
    2- cài lại thì còn đấy chớ đâu, chỉ khi format cài lại mới fải config lại thui

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết