Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 24

Chủ đề: WWW.vinawarez.COM

Like
    0
    Lỗi Xảy raLý do: các link liên kết để Download của Website tại trang Index đã bị lỗi hòan tòan, Admin phải treo Website trong thời gian là 1 - 2 ngày hẹn gặp lại các bạn trong thời gian ngắn nhất, vì hiện giờ Admin đang rất bận cho đến 26/02/2005

Like
    0
    Quote Được gửi bởi phpnmysql
    WareZover chả là cái gì? vậy sao các u toàn "leech" bên đó ko vậy?
    bạn chỉ biết có warezover thôi sao, còn nhiều lắm, một ví dụ nhé warezbb - bạn vào đó chưa, dàn admin, mod bên đó rất mạnh, hoạt động vô cùng hiệu quả.
    Quote Được gửi bởi misty
    Quote:
    Bạn chưa đăng nhập hoặc bạn không có quyền truy cập trang này với những lý do sau:

1. Bạn chưa đăng nhập. Xin điền những thông tin ở dưới để tiếp tục.

.......

Ghét nhất là gặp những cái thông báo kiểu này. Bắt Regigster để Download đã là rởm đời lắm rồi, còn chỉ lướt Forum mà cũng bắt đăng nhập nữa , Bull ShxT thật ! Chú đã bao giờ vào những trang ***** của bọn nước ngoài chưa ? Các trang của Chinese, Russian ... đầy ra mà còn không dám bắt người ta đăng ký nữa ... quả thật buồn khi thấy 1 lý do VN ta vẫn chậm tiến ....

Thôi bye chú nhóc , chẳng thà qua vinasoft hay Updatesofts để download phần mềm, còn hơn đăng ký ở những trang củ chuối như CLBIT hay trang của chú ...
    thực ra thì forum thì phải bắt register rồi mới cho download là đúng rồi, đó mới là ***** forum, còn nếu bạn kể đển các trang của chinese hay russian thì không bắt người ta đăng ký vì đó không phải là forum, mà nó là cả một cái portal... bạn cứ vô warezover hay warezbb xem chúng nó có cho bạn download trước khi bạn register không?
    ngoài ra còn vì điều kiện network chúng ta còn yếu, chưa đủ khả năng cung cấp hết cho tất cả mọi người, chưa thể làm portal, mà chỉ làm forum, vậy cũng cần phải đăng ký chứ. Nhưng cơ sở hạ tầng network của vietnam đang phát triển rất mạnh, biết đâu một thời gian ngắn nữa thì site của chinese, hay của russian sẽ chẳng là nghĩa lý gì so với site của vietnamese thì sao?
    bạn còn nói bạn thật buồn khi thấy 1 lý do VN ta vẫn chậm tiến ....vậy bạn đã làm được gì nào? hay chỉ ở đó chê bai người khác.

Like
    0
    hic, không vào được, xem lại link đi

Like
    1
    Bắt buộc đăng nhập cũng có lý do của nó. Nếu cứ bung link ra rồi các bạn không cần đăng nhập vẫn có thể view hết, xong rồi download hết, xong rồi chuồn đi, không một lời "thanks you" thì coi như tụi members, admins với mods làm việc vô nghĩa à. Thực tế là một lời thanks you không là gì cả, nhưng chính những lời nói như thế động viên tinh thần làm việc của họ rất nhiều.

Còn cái link chính thức của nó là : hxxp://www.vietspot.com/forum/

Like
    0

Tệ thật !

Chào anh em , khehkekhe , rất vui khi topic có nhiều người reply, cái này giúp topic nhảy lên đầu , reply tie61p đi

Quote Được gửi bởi misty
    Ghét nhất là gặp những cái thông báo kiểu này. Bắt Regigster để Download đã là rởm đời lắm rồi, còn chỉ lướt Forum mà cũng bắt đăng nhập nữa , Bull ShxT thật ! Chú đã bao giờ vào những trang ***** của bọn nước ngoài chưa ? Các trang của Chinese, Russian ... đầy ra mà còn không dám bắt người ta đăng ký nữa ... quả thật buồn khi thấy 1 lý do VN ta vẫn chậm tiến ....

Thôi bye chú nhóc , chẳng thà qua vinasoft hay Updatesofts để download phần mềm, còn hơn đăng ký ở những trang củ chuối như CLBIT hay trang của chú ...
    + Ăn nói cho đàng hoàng nhá., không lớn hơn ai đâu mà kêu nhóc
    + Giỏi hơn ai mà bày đặt nhật xét Việt nam ta chậm tiến trình độ bác cỡ nào mà lếu láo quá

Nói cho misty biết là tôi không chủ trương câu member bằng cách bắt login,còn tại sao bắt login thì tôi không có lý do gì giải giải thích cho 1 thằng lếu láo như bác
    Anh em nào ủng hộ vinawarez cứ tiếp tục vào vinawarez nghen , đừng quên quảng cáo giúp với nhá, ku CƯờnghy đâu gòi , vào đây chơi đi vui lắm

Anh LDP ơi , lên ec min rồi nha , post cho tụi em vài con monster đi , hay là PHP cũng được

Like
    0
    hehe, tui sẵn sàng ủng hộ vinawarez
    sao zoom không post lên mấy cái domain name kia lên đây luôn đi, để người ta dễ vô hơn...

Like
    0
    domain nào ? cái này hả
    www.vinawarez.net
    www.scriptvn.com

Like
    0
    thằng vinasoft.ws teo rồi hả anh em

Like
    0
    Quote Được gửi bởi OneLove
    thằng vinasoft.ws teo rồi hả anh em