Trang 9 / 10 FirstFirst ... 4678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 95
    Like
    0
    Bạn đến anh ngữ Tome học thử đi, mình đang học ở đây, cảm thấy môi trường học tốt lắm

Like
    82
    Quote Được gửi bởi thanhainhi View Post
    Bạn thử qua trung tâm anh ngữ ILI xem sao nhé. Mình thấy học ở ILI là rất hiệu quả đó. Vừa được giao tiếp tốt và có được bằng toeic, ielts luôn. Môi trường học bên ILI rất thân thiện và gần gũi lắm. Đội ngủ giáo viên thì giảng dạy nhiệt tình và có rất nhiều kinh nghiệm trọng việc truyền đạt kiến thức. Học thì thì rẽ hơn so với các trung tâm khác và có nhiều chương trình khuyến mãi cũng như ưu đãi kích thích việc cho học viên bọn mình rất hay.
    Luyện chổ này thì ok nhất. Ai học thì đến thẳng ILI ở sau công viên Lê Thị Riêng đăng ký test ( hoàn toàn miễn phí) học chổ đó học phí rẻ mà giáo viên nhiệt tình ( không có Việt kiều, hay tây balô đâu nha)

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    82
    Quote Được gửi bởi Meo Tom View Post
    Địa chỉ của ILI ở phía sau Công viên Lê Thị Riêng đấy bạn. Trung tâm giáo viên nước ngoài hoàn toàn nên dạy hiệu quả đấy
    Ok, ILI là trung tâm tiếng anh uy tín mình thích nhất

Like
    1
    tốt nhất bạn nên tìm các group học tiếng anh trên facebook, đăng ký tham gia và sẽ có các khoá học với các mức phí rất phù hợp cho sinh viên như bạn đó. Đừng tìm các trung tâm anh ngữ trên thành phố không phù hợp đâu.

Like
    0
    ILI học chất lượng nè. Trung tâm hiện có 1 cơ sở duy nhất phía sau công viên Lê Thị Riêng thôi, Mình học với giáo viên nước ngoài hết. Toàn những giáo viên dạy lâu năm ở Việt Nam, mình học là nhanh tiến bộ hơn nhiều trung tâm trước mình theo học. Học phí ở ILI cũng khá mềm, mình đóng theo từng khóa riêng biệt.

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    bạn nên học ở bộ ngoại giao là an tâm nhất bảo đảm chất lượng lun

Like
    3
    ILI là giáo viên dạy hay, có kinh nghiệm nữa. thầy dạy chỉ bảo tận tình và hiểu tâm lí của học viên Việt Nam lắm. Cuối năm có chương trình khuyến mãi hấp dẫn nè, giảm 15% luôn. Mình học viên cũ được giảm 20%, vui ơi là vui. Mình là mình theo lâu dài luôn đấy nên đang cố gắng nè

10. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn học với giáo viên bản xứ ở ILI là nhanh tiến bộ đấy. Học phí cũng mềm nữa

Like
    0
    Muốn học nhanh và tiến bộ, bạn thử đến trung tâm Anh ngữ ILI xem như thế nào, trung tâm giảng dạy các chương trình Anh văn giao tiếp từ căn bản đến nâng cao đó bạn, có cả lớp luyện IELTS và lớp phát âm nữa. Học hoàn toàn với giáo viên nước ngoài lun nè

Like
    82

Rất hay ! Học tiếng anh ở tphcm ?

Quote Được gửi bởi traulun View Post
    Luyện chổ này thì ok nhất. Ai học thì đến thẳng ILI ở sau công viên Lê Thị Riêng đăng ký test ( hoàn toàn miễn phí) học chổ đó học phí rẻ mà giáo viên nhiệt tình ( không có Việt kiều, hay tây balô đâu nha)
    Chổ này học tốt, giáo viên thân thiện

14. Thành viên Like bài viết này:

Trang 9 / 10 FirstFirst ... 4678910 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết