Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Hình như các bác nhà mình quên vụ iCMS rồi

Phèo vừa đi công tác 1 tuần về, mới đọc tin tức thì thấy hình như các bác nhà mình quên mất cái vụ iCMS và TTVN rồi thì phải. Bà con nhà mình bị ru ngủ nhanh thất đấy.
    Mà hình như bác Vi Khoa nhà mình cũng đang mải kiếm hợp đồng quảng cáo và quyên góp , hay là mải làm báo điện tử hay sao ý mà chẳng quan tâm đến nưa thì phải. Hình như bác này cũng sắp trở thành một VVT thứ 2 rồi , sắp biến vụ TTVN này thành bàn đạp để tiến thân rồi.
    Dù sao cũng xin chuc mừng bác Vikhoa, nhưng mong bác Vi Khoa đừng đi theo vết xe đổ của VVT.
    Chúc mọi người một năm mới an khan thinh vuong !
    Quote Quote

Like
    0
    Chi mà chọc ngoáy lung tung vậy chú Chí ? Tui nhớ Chí Phèo ngày xưa chỉ biết rạch mặt ăn vạ chứ đâu biết chọc đông ngoáy tây như ri. Đây chắc là Chí Phèo giả rồi.

Về vụ iCMS thì đâu có ai quên nhưng trái banh chừ đang nằm bên ban tổ chức giải. Hồi mô họ đá mình mới biết họ đá ra răng đặng mà tiếp tục chứ. Chừ đâu có chi mới đâu mà bàn.

Hay chú Chí có tin chi mới ? Răng không nói ra luôn đi.

Like
    0
    Đúng là các bác mau quên thật nói cho nhiều vào rồi lụi tắt , trước tình hình này có lẽ VVT rất vui và theo mình nghĩ có khi nào vi khoa bị mua chuộc 1tì không ta nên thấy tiền mà mờ mắt không muốn nói tới icms nữa.

Like
    0
    Đọc mấy dòng trên mà buồn cười ...chảy nước mắt !

Like
    1
    quên báo chí lại nhắc lại nên không quên được, nhưng rồi thời gian cũng xóa nhòa tất cả, tương lai vẫn còn ở phía trước

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết