Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456
Hiển thị kết quả từ 51 đến 55 / 55
    Like
    0
    bảo hành = bảo ( bảo gì làm đó) + hành ( hành hạ )

Like
    0
    _ Dzậy nếu mua hàng ở đâu lên trang web công ty, kiếm số điện thoại mấy ông làm từ chức trưởng phòng trở lên đó, giám đốc càng tốt. Rồi mua hàng,cứ để cho mấy thằng mất dạy nào thích ăn bẩn thì...để nó ăn. Nhìn tên nó, trước khi thanh toán tiền gọi điện lên cấp trên của nó nói chuyện. Cho nó mất việc mịa nó luôn đi.

Like
    0
    giờ ngồi mà rên thì được gì, hên sui thôi. cố nhịn mà nuốt bà con ơi. nói đến cái bọn bảo hành thì nói cả ngày khồn hết chuyện. chuyện thế gian đó mà.

Like
    0
    mình thì mua mỗi cái card màn hình ở TT sài dc dăm bữa thì nó bị die thía là do bận công việc nên đưa cho thằng bạn lên bảo hành dùm, sau khi đi đổi về thì nghe thằng bạn nó bảo máy thằng nv ở đó lôi 1 đóng card ra thử đi thử lại cả 3 hay 4 lần gì đó thấy card lên hình là rút cái bụp ra giao cho nó luôn nó chưa kịp thấy như thế nào. Đem về thì chạy dc 1 lúc thì bị xước hình bực mình hai thằng hôm sau lại mò lên bảo hành thì nó nhìn thấy mặt thằng bạn mình hôm wa nhớ là đổi ba bốn lần card nó bảo là hết hàng đợi 2 hay 3 ngày gì đó. sau đó lần thứ 3 mình đi 1 mình lúc test hàng thì nó đem cái card màn hình ra test, vừa thấy card màn hình lên thì nó tắt cái bụp rùi rút card ra trả mình bảo cảd còn chạy dc mặc dù lúc tét mình đã nó là card chạy 1 lúc nó là xước hình. Tức wa' đứng chửi luôn thía là nó kêu wa' phòng số 1 hay 2 gì đó kiểm tra đem wa thì thằng nv chỉ hỏi thôi rùi ghi hỏng vào kêu mình đem wa đổi, way trở về phòng đổi hàng đứng đợi nó lui 1 đống card ra thử thấy nản luôn cuối cùng cũng dc 1 cái gọi là tạm ổn đem sài. Hix lát về chạy thì đôi lúc chạy bị chập chờn bực cả mình nhưng có chạy dc là hên rùi thấy ớn đi bảo hành bên TT luôn

Like
    0
    _ ha ha, dzậy hóa ra bảo hành là đi tìm đại một cái thiết bị nào bị vứt trong cái bao thiết bị cũ của trung tâm, mà còn xài được chút chút rồi đem đi đổi cho người ta. Rồi hôm sau, có ông nào đó nữa bị hư cái card VGA đem tới bảo hành, thằng nv này lại lôi típ cái đóng rác VGA của trung tâm ra, và may sao cái VGA của mrlight khá ổn hơn so với cái VGA của ông khách hôm nay nên nó đổi cho ông khách cái VGA của mrlight. Cứ xoay quần như vậy, chẳng qua lấy cái VGA hư của ông này đổi cho cái VGA hư của ông kia. Nếu ko thấy cái nào dùng được thì nó bảo là hết hàng!

_ Hôm nào, tụi nó ăn chay thì nó mới đem mấy cái thiết bị hư này đi sửa lại. Nhưng tui nghĩ mấy thằng phụ trách nhiệm vụ bảo hành này thì dám 5 năm nó ăn chay 1 lần quá.

_ Tóm lại tụi nó bảo hành theo tiêu chuẩn "hàng hỏng kiểu A của ông này đổi lấy hàng hỏng kiểu B của ông kia về" ha ha ha... tiết kiệm cho công ty quá còn gì?

Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết