Trang 4 / 21 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 207
    Like
    0

Bất ngờ ... Ban Tổ Chức

Dù đã đoán được cách ứng phó của BTC trong buổi họp báo chiều nay, nhưng thật sự thấy bất mãn với cách ứng xử của BTC.
    Tại sao lại không được quyền chất vấn iCMS?
    BTC, BGK đã không làm tròn bổn phận (có lẽ đây là nhận định ... biết điều nhất rồi, chứ đến thời điểm này thì tôi tin nó còn phức tạp hơn) mà còn bênh vực iCMS như vậy nữa sao?
    BGK, BTC không biết gì cả (nhưng những người "đáng kính" như vậy, "trình độ" như vậy mà không biết cũng lạ) nên phải để cho mọi người tìm hiểu, chứng minh và truy đến mức không thể ngụy biện được nữa thì nhóm iCMS mới phải thừa nhận, vậy bây giờ không cho chất vấn thì BGK, BTC biết thêm điều gì?
    Còn nếu vài bữa nữa công bố là iCMS không xứng đáng thì có phải là tự BTC, BGK đã biết hết rồi, và như vậy là thừa nhận sự thiếu khách quan của mình?
    Còn nếu nói rằng buổi họp chiều nay chỉ để chính thức hóa những kiến nghị của giới IT để từ đó BGK, BTC có đủ cơ sở pháp lý để xem xét thì xin hỏi BTC, BGK: "nhóm iCMS đã báo với BTC, BGK là có sử dụng tài liệu của người khác bằng hình thức nào? Có trong tài liệu chính thức của giải không? Và tài liệu nào được xem là chính thức?".
    Nếu BTC, BGK không trả lời thỏa đáng được câu hỏi trên mà yêu cầu mọi người phải có văn bản chính thức, phải gặp mặt tất cả 3 bên để tiếp nhận kiến nghị thì có phải là làm khó không?
    Chắc phải ngừng thôi, bắt đầu nổi nóng rồi đây!

Like
    0

Tệ thật ! 2 site sử dụng iCMS đã bị tiêu diệt

Like
    1
    From LynhTNT :
    Tôi thật sự đã cố gắng căng lỗ tai lên trong 33 phút để nghe toàn bộ đoạn băng VK thu.Và ko còn từ nào có thể diễn tả cái sự "CHUỐI" đó của BTC cả.
    1. Gần phân nửa thời gian (17p) chỉ để hỏi về VK và Việt (HVA), những câu hỏi chẳng ăn nhập gì với chủ đề của buổi họp là về nhóm iCMS. Hỏi về chuyện tấn công website của BTC thì tổ chức 1 cuộc "gặp gỡ" khác chứ! Coi như 17p đầu tiên đứt!
    2. Những phút tiếp theo là nhóm iCMS đọc lại bài "văn tế" (đã được đăng tải trên DDTH) ==> ko có vấn đề gì mới hơn.
    Tóm lại cuộc "gặp gỡ" (nguyên văn BTC - ko phải họp báo) này chỉ là hình thức. có cho vui lòng bà con hai họ (nhưng thật ra chẳng có gì vui - chỉ tổ làm thiên hạ điên tiết thêm)
    Tóm lại nếu ai có ý định load về đọc thì ko nên vì vừa mất thời gian vừa tốn công nữa. Tất cả những gì bạn muốn biết thì cứ đọc trên này có cả rồi , ko còn gì mới hơn.
    To VK : C nghĩ TVBkhanh nói rất đúng. VK có thể đến đó chỉ để nghe và tiếp thu ý kiến.
    Ngoài ra chúng ta cũng nên suy nghĩ xem việc gửi bản kiến nghị là cần thiết hay ko? Tôi rất thắc mắc tạisao BTC nhất định muốn VK gửi bản kiến nghị? "Tôi có kiến nghị hay ko là quyền của tôi chứ" . Nghe những câu hỏi của BTC ở những phút cuối cùng, cảm tưởng như nếu ko có bản kiến nghị của VK thì coi như ko ai kiến cáo gì. Mọi việc sẽ chìm xuồng (Bởi vì bản kiến nghị của tác giả Nguyễn Ngọc Xuân được coi như không chính thức. tác giả Xuân ko có thực - theo điều tra của CA). Xin đặt câu hỏi này cho các bạn hiểu biết trả lời hộ.
    TNT

Like
    0
    Anh BTC mà hỏi mấy câu "chuyên môn" gì đấy là anh Nguyễn Thành Nam, giám đốc FSOFT, FPT đấy các bác ạ.

Like
    0
    Em đóng góp thêm link down:
    http://yenbaicity.com/ttvn0712.zip
    Được sửa bởi vikhoa lúc 21:38 ngày 07-12-2004

Like
    0
    híc híc BTC va nhóm iCMS chất vấn Vi Khoa, buồn cho CNTT Việt Nam mình quá, dường như họ đang muốn đưa Vi Khoa vào một cái bẫy nào đó, mình có cảm giác như thế, nhưng chưa biết bẫy gì.

Like
    0
    Theo em nghĩ thì buổi họp này cũng không bi quan thế đâu. Bác Việt nói có vẻ run, bác Khoa cũng có chút chút không tự tin. Cảm giác của em là iCMS chuẩn bị bị thí rồi . Mà VVT trốn giỏi thật, không liên quan nên không tham gia, chắc chuẩn bị trước cho việc rũ bỏ mọi liên quan đến iCMS khi có cố sự .

Like
    0
    Chào Vi Khoa. Hãy bình tĩnh Vi Khoa ạ. Chưa có gì phải lo lắng. Đồng thời:
    Đề nghị bạn hãy từ từ mọi hành động. Hiện nay không vội vàng gì. Lá đơn bạn viết trong tối nay không đủ thời gian để "kín kẽ" đâu.
    Từ trước đến nay bạn chưa gửi đơn khiếu nại. Sáng mai cũng thế. Bạn cứ từ từ rồi cả cộng đồng sẽ chung sức cho bạn.
    Lùi một bước để tiến 2. Mai M post tiep nhé.bye. Rat voi 1 chut

Like
    0
    lão Xuân gì gì lặn chắc cũng do sợ quá, tôi thấy lão vkhoa và lão Việt bị hỏi cung tôi cũng ngán, sợ hớ hênh điều gì thì bị bắt nộp công an rồi. Còn cộng đồng CNTT thì xem như là những kẽ vô danh...

Like
    0
    Nghe hết đoạn thu âm, mắc cười chết được.
    Thôi để LDP tìm vốn, lập ra cái gọi là "Trí Tệ IT" để cho mí cha nào giống như VVT đem sản phẩm đi dự thi cho đoạt giải hết. Dân IT nào chân chính mà đem sản phẩm vào dự thi thì từ chối hết, kiu bảo vệ cấm cửa không cho vào luôn
    Còn chuyện BTC cho "Trí Tệ IT" thì chắc LDP cũng đủ khả năng rồi (thấy trình độ ông nào trong group BTC tổ chức họp vừa rồi thì nghĩ mình chắc cũng được - trình độ cũng ngang ngửa ổng chứ ít gì)

vikhoa có xóa bài này cũng được, để lại cũng được ... ai đọc bài này mà thấy có cùng ý tưởng thì contact gấp để được 1 chân trong BTC "Trí Tệ IT" nghen
    Em 1 chjân nhá bác Phương . Chán thật rùi . Cả tuần nai bị chửi hoài vẫn cố chờ đến ngày bác KHoa ra Hà lội họp hành họp báo .(suốt ngày trên mạng mà hông chịu học hành)
    Bi giờ lại nghe cái lũ đó (ko bít dùng từ nào khác) nó hành hạ Bác Khoa nhà ta như vậy . Chán !!!!!!!!!!!!!!!!

Trang 4 / 21 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết