Trang 18 / 21 FirstFirst ... 1315161718192021 LastLast
Hiển thị kết quả từ 171 đến 180 / 207
    Like
    0

Gửi các thành viên

Trước khi Khoa đi họp ngoài Hà Nội, mình đã có linh tính cuộc họp nó sẽ như thế này, và sự thật đã diễn ra. Thôi anh em xem tạm cái hình tôi mới iCMS được của một thành viên trên mạng (hình như là của MOD C/C++).

----Có xá gì đâu một buổi chiều----
    ----Khoa ra Hà Nội thế là tiêu----
    ----Khăn gói ra về với người yêu----
    Attached Images

Like
    0
    Nguyễn Thanh Nam chính là cậu của VVT

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa
    Tôi biết các bạn có thể bực mình, bản thân tôi cũng không thấy vui vẻ gì khi bỏ 2 cái hợp đồng để bay ra ngoài này lúc 6h30 sáng rồi chỉ ngồi 30p mà không nhận được câu trả lời nào, thậm chí còn được "nhắc" : "Nếu sáng mai không nhận được đơn chính thức của em thì xem như BTC không chấp nhận các câu hỏi của em đấy nhé".

Tuy nhiên, các bạn cần giữ bình tĩnh và không gửi các bài viết có nội dung vi phạm quy định của DDTH lên đây. Họ có thể vin vào đó để nói chúng ta xúc phạm BTC, nói chúng ta nhiều điều mà thực sự chúng ta không phải như vậy mà chỉ là 1 phút nóng nảy.

Rất mong các bạn hiểu cho vikhoa trong thời điểm hiện nay, nếu không thì đừng tự hỏi tại sao vikhoa lại xóa bài của các bạn nhé.

Với những bạn ở HN muốn gặp vikhoa, sáng mai chúng ta có thể gặp nhau. Vikhoa đã có hẹn với 1 member vốn là luật sư để tư vấn cho lá đơn chung của chúng ta. Vikhoa còn ở HN khá lâu nên việc gặp gỡ sẽ còn dài, các bạn không phải lo lắng nhiều quá.

HN lạnh thật !
    Uh, đúng đó, anh em đừng post những bài có nội dung không tốt. ĐỪNG MẮC BẪY. Anh Khoa cố lên, HN lạnh nhưng tất cả các member ở HN không hề lạnh nhạt với vấn đề này! Anh Khoa cứ tin là như vậy.

Like
    0
    Em nghi ngờ điều này không bít có đúng không! Nhưng em nghĩ thành viên BTC có lẽ chẳng bít gì về .NET vì các ông ấy mặc dù là TS,GS nhưng có lẽ vì bận làm quản lí (kiếm tiền) nên các pác cũng thông cảm cho các vị "đáng kính" ấy. Em nghĩ mấy câu hỏi về Security Hole của của ông Nam gì đó cũng do nhân viên của FSoft soạn ra thui, các bác có giải thích thì lão cũng có hiểu gì đâu. ĐÁNG BUỒN CHO NÊN CNTT NON TRẺ CỦA VN KHI CÓ NHỮNG VỊ "DÁM KHẢO" NHƯ VẬY.

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi xauxi
    DM. cả bọn chúng nó củ chuối thật, tiến sĩ Nam dzời ạ, không biết ông ta lấy tư cách gì mà hỏi các thành viên trên DĐTH là ai? Tôi xin trả lời đây là những người làm tin học chân chính đấy ông ạ. Qua cách phát biểu và câu hỏi của ông tôi chả hiểu ông đang là một "tiến sĩ" đấy ông ạ.
    Đúng là một ruột nhà chúng nó.

Like
    0

Tệ thật ! KhÔng CẦn GÌ HẾt...

Đáng tiếc... Gía như... Gía như...hôm qua sau cuộc họp với BTC khi hỏi về bản kiến nghị của cộng đồng DDTH gửi BTC, VK tuyên bố ĐẠI LOẠI rằng ... Đến bây gìơ sau cuộc họp này vấn đề iCMS không còn là vấn đề của giới IT trong DDTH, cuộc họp hôm nay có giới báo chí, có quay phim,co chụp hình, có ghi âm... là bằng chứng ... là kiến nghị SỐNG ... đối với sản phẩm đoạt giải và trách nhiệm của BTC đối với cái đầu của mình khi tự tay cho điểm nó. TÔI (VK) có gửi hay không gửi 'đơn', có kí ruồi hay kí bọ .... cũng không quan trọng.
    TRÁCH NHIỆM CỦA CÁC GIÁO SƯ, TIẾN SI TRONG BTC, ĐỐI VỚI GIẢI THƯỞNG TRÍ TUỆ TIN HỌC CỦA DÂN TỘC VIỆT NAM khi được giới nông dân chỉ bảo.

Theo mình chẳng cần luật sư,đơn từ làm gì ... Việc đã thế rồi... Lương tâm con người bắt BTC phải hành động.

NẾU HỌ VỊN VÀO KHÔNG CÓ AI,ĐƠN KHÁNG CÁO THÌ ... HỌ CHỈ CÓ ....

Like
    0
    Bằng đường truyền Dial-Up rùa, mình cũng rán tải về nghe thử cho biết mùi vị thế nào. Nhưng... "...nghe ra ngậm đắng nuốt cay thế nào"!

Like
    0

Giận dữ !

Quote Được gửi bởi xauxi
    Hèn gì mà tình hình có vẽ lôm côm thế này.
    Chán thật

Like
    0
    Mình có cảm nghĩ BTC TTVN muốn dìm vụ icms xuống.Còn bọn icms thì nói quanh co, mình muốn icms trả lời yes hoac no chứ không muốn nghe bọn nó lý luận cùn. còn vương vũ thắng đúng là "Cao tay" trốn mất tiêu, mình nghĩ trong vụ này liên quan trực tiếp đến VVT và Vina Chôm vậy mà nó(vvt) không có mặt trong buổi giải trình.

Like
    0
    Bạn Vi Khoa,
    Thật sự bạn có nhiệt tâm nhưng nhiệt tâm thì chưa đủ mà còn phải nghiên cứu tìm hiểu mọi khía cạnh của sự việc để khi vào cuộc thì minh có đủ niềm tin và bình tỉnh đối đáp, nhứt là sự "Trưởng Thành" như tôi đã góp ý kỳ trước là sứ mạng của bạn thật gay go mà bạn không lường trước. Tôi muốn đưa ra đây vài nhận xét khi nghe xong phần ghi âm qua của cuộc họp ngắn của BTC cuộc thi TTVN với bạn:
    -Vi Khoa đã thiếu sự "Trưởng Thành" khi sử dụng danh xưng "Em" thay vi chữ "Tôi" là đúng nhất. Đây là Buổi Hợp quan trọng chứ không phải là buổi học cua các lớp học ở nhà trường.
    - Nói năng con lặp cặp, thiếu sự chuẩn bị, khi cần phát biểu điều gì thì mình phải nói năng chậm rải, khống vấp váp, mạch lạc rõ ràng và nhất là gọn gàng dể hiểu.
    Nói ra thì dể nhưng thực hành thì khó. Vi khoa đừng phiền vì ai cũng có những khuyết điểm để sửa, theo tôi Vi Khoa có nhiều cơ may!! (Potential) và một tương lai sẽ còn nhiều chướng ngại đối mặt phải vượt qua. Hãy tự tin và học hỏi nhiều hơn nửa dể có thể làm nhiều điều hơn.

Thân ái,
    TuTho

Trang 18 / 21 FirstFirst ... 1315161718192021 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết