Trang 66 / 126 FirstFirst ... 616364656667686971 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 651 đến 660 / 1252
    Like
    0
    Tớ đoán được hacker là ai rồi. Tớ tin bạn chỉ đùa tý cho anh em vui và cho VVT cùng BTC, BGK biết mặt. Chỉ xin hỏi bạn cho biết bao giờ bạn khôi phục lại TTVN, không thì nhiều người sẽ lo lắng đấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi prestige
    Sao bạn buiminh lại quy kết vụ đó cho HVA nhỉ? Tôi nghĩ là bạn phải xem lại nhận định của mình, và nên sửa lại nhé. Đừng vội quy kết người khác vào một việc như thế khi chưa có chứng cứ rõ ràng.
    Nếu bạn đã có chứng cứ rõ ràng, xin cho anh em được biết, (và tôi sẽ xin lỗi bạn)

Chả biết phe nào làm vụ này, nhưng quả hack này rất xứng đáng "Siêu Trí Tuệ Việt Nam"

Like
    0

Cần chú ý ! Cần bình tĩnh và thận trọng!!!

Cho đến thời điểm này chỉ có hvanews.net đăng tải nội dung trên. Có phải các bạn là tác giả hay không?
    http://www.hvanews.net/index.php?new...i=1335&c=3&s=3
    Mọi người cần phải cực kỳ bình tĩnh, không nên hành động vội vàng hấp tấp. Chúng ta đã đạt được một số kết quả nhất định trong những ngày qua, không nên chỉ vì một chút nóng vội mà hủy đi kết quả đó.

Gởi các bạn tác giả của bức thư:
    Kết quả đó không những có được nhờ các bạn, mà còn nhờ cả cộng đồng CNTT. Các bạn nên tôn trọng cộng đồng.
    Một lần nữa tôi kêu gọi các bạn hãy bình tĩnh!!!
    Được sửa bởi tvbkhanh lúc 05:09 ngày 05-12-2004 Reason: Sửa

Like
    0
    [QUOTE=tvbkhanh]Cho đến thời điểm này chỉ có hvanews.net đăng tải nội dung trên. Có phải các bạn là tác giả hay không?
    OK, nếu vậy thì phải thêm cả ddth.com vào nữa (vì đưa tin rất sớm) ---> thế là ddth.com bị đưa vào vòng nghi ngờ làm vụ này.!!!

Like
    0

minh oan cho hva

Trong bài này có một số lỗi chính tả rất đặc trưng nên chắc chắn người viết là một người Việt ở nước ngoài, nên không thể là hva

Like
    0

Thiếu sót

[QUOTE=prestige]
    Quote Được gửi bởi tvbkhanh
    Cho đến thời điểm này chỉ có hvanews.net đăng tải nội dung trên. Có phải các bạn là tác giả hay không?
    OK, nếu vậy thì phải thêm cả ddth.com vào nữa (vì đưa tin rất sớm) ---> thế là ddth.com bị đưa vào vòng nghi ngờ làm vụ này.!!!
    Cám ơn prestige,... tôi hơi thiếu sót. Đúng ra phải nói là Cho đến thời điểm này chỉ có hvanews.net đăng tải nội dung trên mà không có bất kỳ bình luận gì.

Like
    0
    mình là một người đă theo dõi khá kĩ các cuộc trao đổi của các bạn, mình cũng là dân IT và mình có ý kiến thế này, mình không biết chính xác bắt đầu từ khi nào vụ việc này bắt đầu được thảo luận, nhưng mình có một may mắn như sau: mình có mã nguồn của ICMS bao gồm cả CSDL, tại sao mình có nó thì mình không nêu ở đây, tất cả các bạn biết về IT và đã đọc qua về ICMS và CMS.NET thì đều biết rõ sự việc là thế nào, vì vậy mình nghĩ sự thật thì cuối cùng vẫn là sự thật thôi và mình biết cái sự thật này từ khi ICMS còn chưa nhận giải, các bạn đã chiến thắng.

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Bắt giò... truyện ngắn

Quote Được gửi bởi hatxi
    Trong bài này có một số lỗi chính tả rất đặc trưng nên chắc chắn người viết là một người Việt ở nước ngoài, nên không thể là hva
    Nói gì thì nói: đăng bài vào lúc nửa đêm GMT+7 thì cũng... không phải giờ hành chánh rùi. Nhưng mà... cũng vui. Dù sao cũng là tâm nguyện của người làm tin học mà. Cảm ơn những gì các bạn đã đăng trên Thông báo mới nhất của trang web TTVN.

Xin đưa ra cái này cho các bạn tham khảo:

Like
    0
    Tôi không tin nhóm HVA đã thực hiện vụ hack TTVN
    Nhưng điều tôi thấy khó hiểu ở đây là: chẳng nhẽ nhóm HVA thiếu thận trọng đến mức trích đăng lại toàn bộ cái thông báo giả mạo ấy mà không có lấy được một vài dòng nhận xét, bình luận ???

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ

Mời các bạn xem bài của Boy_next_door phân tích về các control open source và có license mà VVT đã chôm :
    http://www.diendantinhoc.com/showthr...d=1#post351477

Tôi đề nghị chúng ta nên soạn một cái mail phân tích kỹ với chứng cứ gởi cùng 1 lúc đến (CC) :
    - APress
    - Mr Fraser
    - GPL của CMS.NET và của tất cả controls mà iCMS đã sử dụng trái luật.

Trang 66 / 126 FirstFirst ... 616364656667686971 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết