Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: Idm bắt update

Like
    10

Idm bắt update

mình sài idm 6.05 mình đã ***** rồi sao mà mỗi lần mở máy lên là nó hiện bản thông báo update, có cách nào làm cho nó không hiện ra nữa không, hay mình phải update vậy. thank cả nhà nha
    nó cứ hiện bản thông báo update lên hoài à, làm mình thấy bất tiện, nên muốn nhờ cả nhà chỉ giáo để cho cái bản thông báo đó không hiện ra nữa. thanhk
    cách đây 7 giờ
    Quote Quote

Like
    0

Hạnh phúc

Quote Được gửi bởi manhhotuong View Post
    mình sài idm 6.05 mình đã ***** rồi sao mà mỗi lần mở máy lên là nó hiện bản thông báo update, có cách nào làm cho nó không hiện ra nữa không, hay mình phải update vậy. thank cả nhà nha
    nó cứ hiện bản thông báo update lên hoài à, làm mình thấy bất tiện, nên muốn nhờ cả nhà chỉ giáo để cho cái bản thông báo đó không hiện ra nữa. thanhk
    cách đây 7 giờ
    Bạn dùng trình Notepad hoặc WordPad để mở file hosts ở đường dẫn C:\Windows\system32\drivers\etc\hosts). Trong cửa sổ mở ra, bạn hãy thêm một dòng 127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com vào cuối nội dung của file
    (địa chỉ 127.0.0.1 là địa chỉ vòng lặp nhằm đánh lừa IDM). Xong, bạn nhấn tổ hợp phím tắt Ctrl+S

Like
    10

cám ơn

cám ơn bạn nha mình làm được rùi. rất hân hạnh được làm wen với bạn

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi manhhotuong View Post
    cám ơn bạn nha mình làm được rùi. rất hân hạnh được làm wen với bạn
    mình cũng còn gà lắm đang học thôi chứ chưa ra trường, diễn đàn trao đổi với nhau là chính.

Like
    146
    Quote Được gửi bởi blackeye1509 View Post
    Bạn dùng trình Notepad hoặc WordPad để mở file hosts ở đường dẫn C:\Windows\system32\drivers\etc\hosts). Trong cửa sổ mở ra, bạn hãy thêm một dòng 127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com vào cuối nội dung của file
    (địa chỉ 127.0.0.1 là địa chỉ vòng lặp nhằm đánh lừa IDM). Xong, bạn nhấn tổ hợp phím tắt Ctrl+S
    Hic hic, vụ này mình cũng mới biết, đó giờ cứ bấm cancel không hà, lâu lâu đi vắng, nhỏ em ở nhà nó không biết, nó bấm update, thế là phải gỡ ra cài lại.
    Không đi làm sao tới.

Like
    5
    thanks bạn nhìu nha.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi blackeye1509 View Post
    Cái này giờ mới biết. Thanks nhé

Like
    0

Idm Update

Phải vào safemode mới sửa được file Host , Tôi lỡ tay xóa mất cái file đó đi rồi , Bác nào up lên hộ tôi với

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết